Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hemedi PHD ajivunia mafanikio ya kulala na mastaa wa Tanzania 32 tena bila....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Aug 3, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    msanii wa tanzania Hemedi PHD amejivunia mafanikio ya kulala na mastaa wa tanzania 32 tena bila kinga,ayo maneno ameyasema mwenyewe hemedi kwenye maojiano na mwandishi wa blog moja maarufu apa tz.
    anasema yeye anajiita PHD sababu ya kulala na hao mabinti mastaa 32 wa tanzania.

    maoni yangu: kumbe wakati watu wengine tukijisifu mafanikio ya kuishi maisha bora,kumbe kuna watu wanajisifu kwa kulala na mabinti wengi,mi kwa upande wangu naona huo siyo ujanja,mwanaume asifiwi idadi ya wanawake aliolala nao,bali anasifiwa kwa kazi na mafanikio aliyopata
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! hivi vijana wa dizain hiyo bado wapo katika ulimwengu huu?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Duh!bongo kazi 2nayo,so hayo ndo mafanikio yake hayo?
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Icho ndicho wanachojivunia wana bongo flava,kubadilisha mamiss kwao ni dili
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Icho ndicho wanachojivunia wana bongo flava,kubadilisha mamiss kwao ni dili
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    Muuza Sura hajaona hii thread?
     
  7. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asitudanganye kabisa habari zake tunazijua. panda farasi taratiibu mpka morogoro. chezea unavyopanda farasi unajisikiaje??
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    natakojua wewe...

    Unataka Kunkojolea?

    Natakojua wewe

    Unataka kunkojolea we vipi?

    I want to know you...

    Aaahaaaa unataka kunijuwa eeh...
    Mimi naitwa Mafamba Hassan Baharan
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Watu wanapoteza pesa kupata warembo!mnyama anamega bure na wengine kumuhonga!haya ni mafanikio kwani fungu la kuhonga linakuwa saved kwa mambo ya maendeleo!big up jonny bravo PHd mnyama!
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmmmmh.....
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hivi "Mama Kimbo" ndio imeshabuma??

    I wish ingekuwa ya Mabeste yote coz kaitendea haki midundo ya Mafia.
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Muuuuuuuza sura,uko wapi leo?
     
  13. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hao dadas wanao tembea na mshamba kama yule ,,wanafata nn? Yule mshamba,mjinga,limbukeni,hajawash ,hajatembea,,
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hujamuona hapo juu?
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Timing ya kuachia haikuwa sawa!ila kichupa bila shaka atakitendea haki!
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Miongoni mwa sababu wanazofanya wenzio watembee na PHD!...kibongobongo dogo star,anatupia,anajua kujifanya kakolea kwa demu,sauti silaha,mcheshi,ana mguu wa mtoto,n.k
     
  17. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha ungese wewe,eti 'ana mguu wa mtoto',umejuaje?
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Demu wangu aliniambia!...kinje kuwa na kibamia watu walijuaje?mzee bongo ukigonga magubegube jua unawekwa hadharani sasa kama unajifanya unapenda halafu kibamia lazima uchoreshwe!
     
  19. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha
     
  20. S

    Slaker JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    xo jamaa akizimika gafla...kuna tupu za kike kama zaidi ya 32 hvi ztamtapakaa kwa body.....kama tatoo za michael scofied ........teh teh teh teh
     
Loading...