Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HELSB acheni Visa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Apr 24, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Eti kuna jamaa kaja hapa ofisini leo anatafuta watu ambao walisomeshwa kwa Mkpo wanataka waanze kuwakata, mbona hawa wezi wao wanaachwa huru? Sijui niwajibuje hata sielewi?
     
  2. K

    Kinto Senior Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha ujeuri, wewe ulikopa kwa makubaliano unatakiwa kulipa. kukataa au kufanya ujanjaujanja ili usirudishe kodi zetu ni sawa tu na hao wezi, huwezi kusawazisha kosa kwa kosa jingine, ndo kasumba yetu tulio wengi tunapenda sana kunyooshea vidole wengine na kusahau wajibu wetu. Sheria inakutaka ujitokeze mwenyewe na siyo kufuatwa..kwa kauli yako sioni tofauti yako na hao wezi
     
  3. andate

    andate JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wengine hata hatukusoma UD lakini majina yetu yamo katika orodha ya wadaiwa waliosoma UD. wezi sana hawa.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    duh....yamefikia huku
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Hahhaaa laiti ungelijua, sijawahi kuwa chini ya Loan board, hivi wanataka wakate 250,000 na huku nalipa PAYE 475,000, sasa si nitakua nawafanyia kazi wao???
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Lipa pesa za watu na madogo nao waweze kusoma.wee vip?
     
  7. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wale waliiba wewe ulikopa
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Lipeni hela ya watu hallow! Yaani unataka ujifiche wakati ulikopa?! Nyamb..f! Tena jamaa wakaze uzi kabisa na ikiwezekan. watufuate na sisi wadhamini tuwaelekeze wanakofanyia kazi hao wadaiwa sugu!
     
  9. b

    billy86 Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HESLB =8% ya mshahara uwe ulikopeshwa 0 OR 100, VYAMA VYA WAFANYAKAZI = 2%, KODI as you earn, PENSION.... BIMA,..N.K..., MTAISHIA KUTOZWA NA WENGI WA WAFANYAKAZI KAMA SI FISADI TANZANIA HUFA MASKINI- WENGINE WAKITEGEMEA KUJENGA NYUMBA ZAO NA FEDHA ZA KUSTAAFU, WENGNE HUFA PRESHA YAN MAWAZO MENG!. ...... UTUKUZWE UPOLE WA WAAFRIKA NA UJANJA WA WACHACHE WAO KM MOBUTU, MKAPA, KWEKWETE, RIZIWAN, NGELEJA,...N.K
     
  10. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    usilipe hii nchi yetu na umesomea kodi zetu..
     
  11. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We kaa kmya zako,huyo aliyekuja kukuuliza ameanza kulipa yeye?No.Wizi mtupu.BY THEN wanakata hata kuzingatia utaratbu,wangekata kutokana na means testg.Wapuuzi kweli kweli
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Wakinikata deni naacha kazi nakua mjasilia mali tu,kama hela nisharudisha nakatwa kodi tangia 2007 karibia 210-350 kwa mwezi mara miaka mi5 hyo milioni 6 yao haijafika tu?
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hawa wajinga wameiba sana na kuresign kwenyewe hawataki. Lipeni pesa watu wale
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    silipi hata kwa dawa
     
Loading...