Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by P.R.O, Apr 4, 2012.

  1. P

    P.R.O Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi JF members,.. Nahitaji msaada wenu....hv karibuni nimetoa bikra yangu ingawa cna uhakika if kweli imetoka kwani nilickia ikitoka damu hutoka pia bt mimi cjaona damu..mnavyoona bikra imetoka au? Na mpenzi wangu alipojaribu tena akiwa anaslide kwenda ndani zaidi kuna maumivu nayackia nakuwa cfurahii penzi kivile,.na la zaidi nikiwa nampa romance mpenzi wangu majimaji ya ukeni huwa hayatoki cjui y mpaka atumie mate yake ili niwe wet..jamani nahitaji elimu kutoka kwenu mwenye uelewa ktk hili kwani nahitaji kufurahia mapenzi na km girls wengine..ahsanteni!
     
  2. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    mhh subir wataalam wanakuja kwa muda huu wapo lunch

    Pole sana
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sio zote zinatoa damu, some are like rubber and they don't bleed.
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh...wakija wenyewe nibip
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwani hiyo bikra umejitoa mwenyewe?

    umefanya mara ngapi, mbona unaonekana mzoefu tofauti na maswali yako?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Am too young for this..ngoja wakubwa waje.
     
  7. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kasichana si lazima damu itoke na kwa watu wengine siku ya kwanza maumivu hayawi makali kama utakaporudia mara ya pili especially kama utarudia kesho yake.

    Ili maji maji yatoke kulubricate the area, jitahidi sana urelax put yourself in the mood kabla huyo mpenzi wako hajaanza kukuweka kwenye mood. usije ukakuta mnatafunana mahali ambapo hakuna faragha makelele mengi yaani unakuwa katika hali ya uoga hata kama mtu ni mzoefu hawezi kuenjoy kabisa.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huyu sio mtoto wa puleimali kweli.
    Kaswitie, una miaka mingapi?
     
  9. P

    P.R.O Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, me nawashukuru kwa mawazo...me sio mtoto sema nimechelewa kuanza mapenzi na huwa naogopa sana kuuliza maswali yanayohusu usichana,nipo University.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wamekunaniliuuuuuu

    kwa nini usingesubiri hadi ndo (mmmh loh)
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Usifanye kama hujisikii! Usifanye ili kuwa kama wengine! Usifanye kwasababu BF wako anataka!

    Kwa muda mcheze zaidi, na siku ukijisikia hiyo lublicant itatoka yenyewe; lkn ukijilazimisha plus mawasiwasi utadend up kuchubuka tu na kama hamtumii dawa ya penzi risk ya maambukizi inakuwa juu zaidi!
     
Loading...