Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help please!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Platnam, Oct 11, 2012.

  1. Platnam

    Platnam Senior Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yeyote anayetumia FIFA 13 kama anaweza kutatua tatizo la ku launch hii game naomba msaada wake.
    Tatizo ni kwamba baada ya ku install halikubali ku launch..
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    any error message?
     
  3. Platnam

    Platnam Senior Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hakuna error msg yoyote mkuu..inakua hai-respond chochote..
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,961
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    download launcher zipo kibao just google tu itakua na icon ya FIFA na extension ya .exe

    Google mfano huu

    ''fifa 2013 launcher''
     
Loading...