Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help Needed - Soil Analysis

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kisaro, Oct 20, 2011.

  1. K

    Kisaro Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau Nahitaji sana kupata contacts za taasisi au kampuni binafsi inayoshughulika na kufanya soil analysis. Nahitaji SOil Analysis kwenye kipisi changu cha arshi kabla ya kuanza shughuli za kilimo. Mwenye contacts naomba aweke hapa.

    Asanteni
     
  2. c

    changman JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapigie hawa jamaa simu uwaulizie nadhani hiyo program wanayo:

    Ministry of Lands and Human Settlements Development.
    Kivukoni Front, P. O. Box 9132, Dar es Salaam, Tanzania.
    Phone: 2113165/ 2121241-9 | Fax: 2124576
     
  3. K

    Kisaro Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nashukuru sana mdau. hao ukipitia kwao mzunguko mrefu. Nimeshapiga Wizarani, na pia Tanganyika farmers association hakukua na msaada wa maana. nahitaji very specific contacts hasa kwa mdau ambaye tayari ameshafanya hichi kitu ama anafahamu kwa uhakika wahusika.
     
  4. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kiongozi mimi sina contact za hao wataalamu, wapo tanga ila ni eneo gani la tanga sijui ila kwa urahisi uongee na hao watu wa kilimo watakupatia link na hicho kituo cha kilimo tanga otherwise pitia yelllow page book unaweza kupata au vitabu vya TTCL then tafuta hiyo taasisi ya kilimo ndio wenye bei rahisi katika uchunguzi wa udongo na watakupa ushauri zaidi lakini kama una pesa nzuri na issue ni just kufanya soil analysis basi kama upo dar unaweza enda Mkemia mkuu wa serikali au UDSM chemistry/botany department ama Kitengo cha Mazingira chuo cha Ardhi lakini tahadhari ya hizi taasisi sio specialist katika hilo eneo so you will not get a professional advise if you are in need of it.
     
  5. Sidanganyiki10

    Sidanganyiki10 Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Maabara ya Taifa ya uchunguzi wa udongo iko ARI Mlingano pale Tanga.Ni PM nikupe ushauri zaidi na/au contact za watu ambao ni wahusika wa hapo.
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kama ukipata jamaa wa TACRI ( watafiti wa kilimo cha kahawa) au ukiwa na ubavu ukawapata SKU, shirika la kilimo Uyole unaweza pata majibu murua ya mahitaji yako.
     
Loading...