Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help me

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgen, Nov 23, 2010.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,808
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Nawezaje kujiunga na jeshi?msaada
     
  2. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upo mkoa gani?Kama ni kilimanjaro fika CCP kuna nafasi kibao za uaskari.au unataka full ujeshi?
     
  3. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,808
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    nipo dar.ndiyo JWTZ
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Very simple.
    Nenda ofisi ya manispaa, ulizia nafasi za jeshi zimeshatoka?
    Huwa zinatoka kwa mwaka zaidi ya mara3 kulingana na mahitaji.
    Karibu kikosini kijana.
     
Loading...