Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helikopta ya Kikwete yagonga mti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Sep 29, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana helikopta ya mkulu iligonga mti huko shinyanga.
    Mwenye nyeti zaidi atumwagie.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Au ndiyo mambo ya utabiri wa mlinzi mkuu wa muungwana!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Naona hii helikopta haikukatiwa bima kwa Sheikh Yahya Jemedari Mkuuu wa Majeshi yasiyo onekana ya kumlinda KIKWETE
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, ulinzi hafifu huo, sheikh tuma majini mengine yaliyosomea Urusi na Marekani kuongeza nguvu.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwenye data atumwagie hapa
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kampeni za huyu baba zinaandamwa na mikosi na misukosuko hadi inatisha.
     
  7. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fuuul nux
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hakuna liyekufa au kujeruhiwa
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mungu saidia!
     
  10. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wamechakachua Hadi mafuta ya ndege na Helikopta unadhani itaacha kwenda upande.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    au ndo hii ajali aliyoiona shekhe husein baba wa yahaya?
     
  13. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Vasco alikuwepo ndani yake?
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hili swala jamani tuliangalie kwa jicho la kidadisi sana, usije ukashangaa kwamba hii imefanyika makusudi ili kutuzoeza kwamba helkopta huwa zinapatapata ajali, then wakaifanyia helkopta ya mgombea wangu wa urais, ili wao wapite kirahisi zaidi maana wabongo kwa fitina hawajambo any way mungu tusaidie tumalize hii fitina ya kuiba wake za watu kwanza.
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mtakatwa hela za kodi kununua Helcopiter za watu hadi mkome.

    Nyie chekeni tu na kufurahi. Mwenye nayo atadai mpyaaaa.....
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Hivi Kikwete ana wake wangapi?
     
  17. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kikwete naye ana Mungu wake hakuna baya litakalomfika. Tutakereka sana lakini tutafika. Hakuna cha nuksi wala balaa
     
  18. t

    truth Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye nyeti nani tena!!? wewe si ndiyo mwenye habari!
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du na wewe umeibuka, oh sorry the truth alikuwa anajifanya hajui kiswahili!!!!
     
  20. A

    Akiri JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na Ezan hili tuliangalie kwa jicho la tatu. vijana wa usalama wa Taifa wamesambazwa kufanya linalo wezekana ili ccm ishinde. sasa wasije kuwa wanatutenga ili tuzoee kwamba hizi helicopter zinapata ajari mara kwa mara then wakamkorimba Dr. kweli haya matukio ya kuyangalie kwa jicho la tatu
     
Loading...