Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helcopter ya CDM yachafua hali ya hewa Mkutano wa CCM Ngaresero Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 26, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati Mgombea Sioi Sumari akinadi sera zilizojaa matusi na kejeli wa CDM mida ya saa 12 Kasoro,Ilipita Helcopter ya CDM ikielekea Maji ya Chai Kumchukua Mgombea Ubunge kwa tiketi ya CDM Josh Nassari,Umati iliokuwa hapo uwanjani ulishangilia kwa nguvu huku wakionyesha ishara ya V,hali hiyo ilimfanya Sioi Sumari kutatisha sera na kujikuta akifunga Mkutano kabla hata ya Muda.Waliokuwepo eneo la tukio watakuwa na mengi ya kuongelea juu ya hili maana lilizua zogo kubwa...
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wasije kuitungua ha haaa!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna vijana wamebuni mbinu ya kula hela za ccm.wanachukua elfu ishirini ili kuhudhuria mkutano wa ccm halafu muda wa kuondoka ni kuzomea gari la komba huku wakionyesha alama ya v.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    CDM mna bahati CCM wamechacha zingekuja helcopter 2 apo
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwani naye Komba yuko huko sasa atakuwa anaimba huku kasinzia au mbele yake wanawekwa warembo ili angalau aweze kupepesa macho
     
  6. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi mbwembe mwisho wake tarehe 1 april.
    Mtaanza kulalamika mmeibiwa kura
     
  7. ZigiZaga

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    magamba ni magamba tu,apr 1 nikipigo tu.
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    uchakachuaji kura hufanyikaga
     
  9. ZigiZaga

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Hali ngumu kwa magamba kata ya chan"gombe dodoma
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Wataitungua na ile inayoitwa polinium sijui(Mwakyembe's poison)
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Taarifa nilizonazo mgombea wa chadema hanaushawishi na mikutano yake hainaushawishi au aliyenipa taarifa amenidanganya?
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haaa haaaa hawakawii.
     
  13. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    peopleeeeeeees powwwwwwwwwwwerrrrrrr
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni kweli helcopter ilipitia wakati huo lakini ilikuwa inakwenda kupaki.mbowe na Nassari waliondoka kwa gari.
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jack ukitaka kujua hilo angalia katika mikutano ya ccm jinsi audiance ambavyo hairespond kwa mgombea.kitu ambacho kwa cdm response ya audiance mia!
     
  16. m

    macinkus JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni polonium 210
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hicho ni kiberenge tu train lenyewe ndio linakuja.
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Saa hii sijui wataenda Kwa Malima kumuazima ile silahaa aloporwa kule Morogoro watungue nayo Helikopta
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Tunakula ccm tunalala Chadema hiyo ndo fomula ya arumeru east kama ulikuwa haujui.
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa MaraliaSugu.
     
Loading...