Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hekima kuu ya 2o11

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsaji Mpoki, Jan 13, 2011.

  1. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    "Kama serikali wameamua kutuvunjia heshima, basi wasimame kwenye majukwaaa kutetea uovu wao, na sisi
    tutasimama kwa ajili ya kupinga uovu wao, tuone Mungu atamsikia nani.” Askofu Laizer - ARUSHA, 12/01/2011
     
Loading...