Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heche yuko sahihi kuhusu tamko lake dhidi ya Shibuda-Tundu Lissu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 27, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkurugenzi wa Sheria CDM ambaye pia ni mnadhimu mkuu wa Upinzani bungeni Tundu Lissu amempongeza Mwenyekiti wa BAVICHA Taifa John Heche na kuunga mkono kauli yake thabiti kuhusu mbunge wa Maswa Mashariki John Shibuda.
    Lissu alidai kushtushwa na tamko la Makamu Mwenyekiti BAVICHA Juliana Shonza kumpinga Mwenyekiti wake hadharani.Lissu alidai kilichofanywa na Shonza ni kichekesho na utovu mkubwa wa nidhamu ambao hauwezi kuvumiliwa.
    Lissu alienda mbali zaidi na kusema kikatiba Heche ni msemaji mkuu wa Vijana na si lazima kila kitu kipitie kwenye kikao bali ana mamlaka ya kutolea tamko jambo lolote analoona linaathiri harakati za chama.Amesema wanaosema Heche aliongea kama Heche hawajui wanachokisema bali aliongea kama Mwenyekiti na analindwa na Katiba ya BAVICHA.

    SOURCE:MWANANCHI UK 7
     
  2. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baadi ya wanawake si watu wa kuaminika sana hasa katika harakati ngumu kama hizi!
     
  3. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Wanawake hawaaminiki kabisa kwenye mapambano.. Heche tupo nyuma yako..
     
  4. s

    slufay JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanasema yuko timu moja na shibuda je ni kweli????????..... huenda kaahidiwa ukuu wa wilaya,,,, ...... Tatizo njaaa na uzalendo unafiki wa watz tulio wengi,,,, tutaishia kulalamika mpaka mwisho wa dunia
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni wanawake wachache sana wenye Misimamo katika jamii za kiafrika. Wengi wao wananunulika kwa bublish!
     
  6. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namchukia sana huyu kibaraka Shonza
     
  7. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namchukia sana huyu kibaraka Shonza.
     
  8. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama nchi i gekuwa inaendshwa na mwanamke ingegeuzwa kichwa chini miguu juu
     
  9. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wanawake sio wa kutegemewa katika mambo magumu. Hawana msimamo.
     
  10. theophilius

    theophilius Senior Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tatizo si 'wananwake' bali Juliana, be careful!
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Shoza na Shibuda ni mamluki,lakini hawatafika mbali.
     
  12. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Short and Clear!
    Wako wapi wale wote waliokuwa wanajificha na utetezi wao kwa Shibuda? watu wengine naona bado wana roho za kwanini? ndiyo maana wamemdanganya binti wa watu kwamba na yeye akatoe tamko baada ya wao kumwandalia tamko. Najua sasa hivi dada wa watu anajilaumu ni kwanini alidanganywa na wachache wenye roho za kwanini na sasa hana tena mvuto mbele ya vijana. Pole sana mdogo wangu Juliana, kwani itakuchukua muda sana tena kuaminika mbele ya jamii ya Watanzania hasa wanaopenda mabadiliko.
     
  13. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ni baadhi kama hawa kina juliana mkuu, mimi nilimfuata kule facebook nikampa ukweli kwenye wall yake, ni pandikz lile.
     
  14. M

    Malolella JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu dada ni debe2pu. Namfahamu vizuri tangu 2kiwa wote pale Udsm. Anakawaida ya kukurupuka, alivoona tamko la Heche limepingwa na shibuda na viongozi wa Cdm wamekaa kimya akafkr hawamuungi mkono Heche akajua namna ya kuwafurahisha ni kupingana nae tena hadharani. Nakumbuka wakati Mbowe kawekwa ndani wakati ule alienda kichwakichwa akawekwa nae ndani akijua atapata umaarufu. Wakati 2nafungua tawi la cdm mabibo hostel pale Makuburi alionesha dhahiri ukurupukaji wake hasa kwa kuropoka mambo yacyomhusu tena mbele ya viongozi wakuu wa Cdm. Juliana ni debe tupu.
     
  15. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Fukuza Julian SHONZA
     
  16. N

    Nabwada Senior Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kesho watasema CHADEMA inawanyanyapaa wanawake,we ngoja tu.
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera heche ila nategemea shibuda atafanya U-turn
     
  18. N

    Njaare JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni hatari sana kumweka mtu kushika cheo ati kwa sababu ya jinsia ati kutoa fursa sawa kwa wote. Tufike mahali tuwape vyeo kwa sababu ya uwezo wao. Haya mambo ya usawa yatakuja tukishajitosheleza kiuchumi maana sasa tuko katika mapambano na makamanda wanatakiwa wawe na nguvu na kuweza kuruka vihunzi. Kama tunaongozwa na kamanda asieweza hata kuruka mfereji wa maji machafu, tukifika mtoni si atatutumbukiza? Wakati tunapopambana kuikomboa nchi yetu toka kwa mafisadi, twahitaji kuwa na makamanda wanaoweza kuona tatizo na kulishughulikia na sii walalamishi. Huyu juliana ni mlalamishi na hatufai. Tukimpa cheo atakuja kutafanya kama mama wa Malawi alivyoona kuwa suluhisho la matatizo ya malawi ni kuruhusu ushoga.
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pole sana Juliana... Siku nyingine usikubali kutumika. Naamini ulikuwepo pale Jangwani jana na kuangalia mood ya watu kuhusu Shibuda na kauli aliyootoa Mwenyekiti wako. Kueteleza sio kuanguka jirekebishe na usonge mbele
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Much Respect kamanda Lissu.Huyu Juliana ameonekana mtu wa hovyo ambaye kila mtu anaona ana agenda ya siri dhidi ya CDM.Ninachompenda Lissu ni mtu ambaye ni muwazi sana.
     
Loading...