Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hayo ni mambo ya kiswahili au..........?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Dec 6, 2010.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani nilikutana na hizi frame za picha kwenye duka moja kubwa nchi fulani.
    Wadau sijui hapa mnasemaje!!
     

    Attached Files:

  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hii kitu kama kijapani...
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hii brand naifahamu almost 15yrs sasa nakumbuka wakati napiga boli miaka ya tisini nilikuwa na uzi mmoja matata sana ukiwa na chapa hiyo ya mikasa. sidhani km ni kiswahili.
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135


    Te te te te
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hicho ni kijapani, ni kweli hao jamaa ni wataalamu mno wa kutengeneza mipira (football), tumeicheza sana hiyo mipira
     
Loading...