Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hayakuhusu "Ni mambo ya Kifamilia"

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tindikalikali, Aug 31, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mzungu alipita na nyani wake karibu na muuza ndizi, nyani akapora ndizi akaila,

    Muuzaji aka-mind
    mzungu akasema; una-mind nini wakati kala ndugu yako?
    Mzungu akaondoka kidogo, aliporudi akakuta nyani wake kafa, akauliza kwanini umemuua nyani wangu?

    Muuzaji akajibu "hayakuhusu ni mambo ya kifamilia!"
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    huo ukatili sasa!
     
  3. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahaha ukimwaga mboga namwaga ugali...
     
  4. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    akakubali na kumthibitishiamzungu kuwa nyani ni sehemu ya familia ya waafrika!
     
  5. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nzur lakin inatuzingua waafrika
     
Loading...