Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ya mwaluko B ni kiboko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Feb 4, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nimeangalia kwenye taarifa ya habari ya tbc1 nimeona shule moja ya msingi ya mwaluko b mkoani shinyanga wanatumia darasa moja wanafunzi wa madarasa mawili mfano darasa la 6 na 7 wanachangia darasa moja kwa wakati mmoja yaani mwalimu wa darasa la 7 upande mmoja na mwalimu wa darasa la 6, huku wanafunzi wote wamekalia mawe na wakaonyesha choo inayotumiwa inasikitisha.. Kweli kikwete unaona tuendelee na mchakato wa kuwalipa dowans? Mbona huna huruma kwa wananchi wako, kweli mimi nayasubilia hayo maandamano ya tarehe 24 - 02 - 2011, cha kushangaza baada ya taarifa hiyo akaonyeshwa msekwa akijisifia eti mafanikio ya ccm.

    Naomba tulijadili
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inatia machungu sana kwa kweli watanzania tuamke jamni mbona wenzetu Misri wameweza!!
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    This country bwana is very poor,,,
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwenye shibe hamtambui mwenye njaa, wakati wao wanalipana mamilioni kwa kuuza sura hapo biafra wenzao wanateseka kwa kukaa juu ya mawe.
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    of course yote haya yanatokana na negligence na kupuuza mambo ,lack of self disciplines na kupata uongozi pasipo kutoka jasho ,so wot to do ni kutafuta means to show them that we are fed up and nw enough is enough.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hebu pata picha, umekalia jiwe daftari mapajani, hujala chochote tangu asubuhi mpaka saa 8 kwa halafu mwisho wa siku unalinganishwa na mwanafunzi anaesoma pale Tanganyika
     
  7. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    Umeona eeh?
    Sasa hiyo Shule ni afadhali hata waandishi wameweza kufika huko, zingine zipo mahali hakufikiki.
    Tanzania vijijini kunatisha kishenzi. Sasa viongozi wetu wakikaa Dar basi wanaona tumeendelea kweli, hasa kwa vile hata wakisafiri ama wanatumia ndege, au mabasi yanayopita kwenye lami, halafu wanaishia mijini, wakiona vijana wanawashangilia na wamebeba bendera basi wanaridhika, wanafikiria nchi iko poa. Wakiangalia magari yalivyo mengi mijini (ukweli sio mengi, ila barabara ndio chache) basi wanaona fresh tu, eti tumeendelea. Inasikitisha.

    Jamani, Tanzania tunahitaji mikakati mipya kabisa ili kuondoa umasikini huko vijijini.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hiyo ni moja kati ya maelfu ya shule za namna hiyo zilizojaa vijijini!!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hebu pata picha, umekalia jiwe daftari mapajani, hujala chochote tangu asubuhi mpaka saa 8 kwa halafu mwisho wa siku unalinganishwa na mwanafunzi anaesoma pale Tanganyika
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na jamaa hajui kwanini nchi yake ni masikini..
     
Loading...