Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndiyo maandamano yanayoruhusiwaTanzania tu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Straight corner, Jan 9, 2011.

  1. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF nimejaribu Kufikiria ni maandamano ya aina gani yaliyowahi kupewa baraka na serikali yetu kwa miaka ya hivi karibuni nimekosa jibu, pengine tukumbushane tu!

    Naona sasa maandamano yanayoruhusiwa na serikali ya Tz ni ya viongozi wakubwa tena wengine mafisadi wanapokuwa wanarejea vijijini kwao, wanapotua airport wakitokea nchi za nje kuuza ka-inchi ketu.
    Jamani mbona hata Mchungaji mmoja waumini wake waliwahi kuandamana kumpokea kutokea airport hadi kanisani kwake bila shida wala sababu zozote za kiintelijenjia kujitokeza?
    Nafikiri ile ibara inayoruhusu maandamano ya amani ifutwe kwa sababu imetawaliwa sana na habari za kiintelijensia
    hapa nchini.
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha, inauma lakini kuna ka-ukweli
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ya kuwapokea mafisadi kama wafalme!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Maandamano ya kupinga malaria haikubaliki, miaka 50 ya uhuru, mashujaa wa uhuru na yanayofanana na hayo! Maandamano yoyote ya kupinga uamuzi wa serikali hayakubaliki na serikali kwa sababu za kiintelejensia au kiusalama kwani ni ngumu kuthibitisha.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Maandamano ya kumpokea JK kuwa mwenyekiti wa Africa.

    Maandamano ya kumpokea JK akitokea Ulaya kubadilisha damu.

    Maandamano ya kumpokea JK akitokea Chalinze kutoa Kafara.

    Hayo yote ruksa!
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Shame on you ruthless GOVT of sisiem:baby:
     
Loading...