Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa watu wana akili kichwani? hapa si nikutukana Dini ya Kikiristu au???

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Jun 1, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    face.jpg
    Jamani Duniani kuna vibweka na vimbwanga!
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sio sahihi kuchezea imani za watu..
     
  3. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo mbaya kabisa
     
  4. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo haina uhusiano na dini ya kikristo, wenye matatizo ni wale wanaotumia picha za namna ile makanisani mwao wakiwaaminisha waumini wao kuwa huo ndiyo Ukristo. Ukristo ni Imani siyo picha za kuchonga. Hakuna picha ya kweli ya Yesu Kristo Popote pale duniani, alipokuja duniani hakukuwa na taaluma ya kamera hivyo zilizopo ni za kuchorwa na wasanii, Bilbia inakataza matumizi ya sanamu na picha za kuchora kwani hiyo si sehemu ya Ukristo. Someni maandiko e.g Habakuki 2:18-20
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Mstari mmoja wa Biblia hautoshi kukufanya wewe ndio waujua ukristo sana, je hukumbuki wana Israel walipona kwa kuangalia sanamu ya nyoka kwa maelekezo ya Mungu mwenywe. Hapo hawaabubu sanamu hata kidogo
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ilizagaa sana facebook hii kitu..
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo wapi mkuu??
     
  8. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vibweka na vimbwanga sababu inagusa upande wa ukristo hebu jaribu kuleta picha yoyote ya kumdhiaki mtume s.a.w kama utabak salama humu JF na tz nzima.
     
  9. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ingekua wao sasa... maandamano hadi chooni
     
  10. SYM

    SYM Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa watu wanauona msalaba kuwa ni kuabudu sanamu lakini wanaamini kuwa ni katika huo huo msalaba dhambi zao ziliokolewa kwa yesu kufa msalabani. wanajichanganya sana
     
  11. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wao kina nani mkuu??
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,110
    Trophy Points: 280
    Nenda jukwaa la dini ukatazame picha inayoutukana uIslaam kwa jina kabisa na hakuna aliyechukuliwa hatua yoyote. Hivi hiyo picha ina uhusiano upi ukristo? Mimi kinachonikera ni huyo mnyama kuteswa.
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Mimi kama mkristo mkatoliki naweza kusema kuwa 'Mungu wahurumie hao kwani hawajui watendalo'. Na Ukristo ni kuyaishi maagizo ya Mungu wa kweli kupitia Yesu Kristo aliyezaliwa na Bikira Maria na Kufa msalabani na kufufuka siku ya tatu na kupaa mbinguni na atakuja tena kuwahukumu wazima na wafu.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,110
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo hap msalabani si ndipo palipopelekea wewe na wengine wote "kusamehewa" dhambi zenu? Na akabebeshwa "mungu"? Duhh, hii kali "Mungu" anambebesha dhambi "Mungu" mwenzie? Ili "sisi" tusamehewe. Raha kweli.
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Ukiruhusu kila mtu ashangae imani ya mwenzie kwa mfumo uliofanya wewe, nakwambia watu watapata ban hapa.
     
  16. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    umeanza mipasho tunga wimbo.
     
  17. s

    shoshte Senior Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo nakubaliana nawewe kuwa sanamu hairuhusiwi na kama ni kuhusu nyoka wa shaba nyikani wana wa Israeli walipewa ile kwa sababu mungu alikuwa anaongea nao kupitia kwa musa na pia sio wote walioingalia ile nyoka wengine walikataa na wakafa leo hii tunaongea na Mungu kupitia maombi so sanamu ya msalaba wa kuchongwa mi sioni haja kwani kwa imani yetu kutazama msalaba wa calvary tunapata wokovu sio kuchonga misalaba na kutembea nayo FAITH IS ALL WHAT MATTERS PIA SOMA KUTOKA 20:4-7
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dunia ina mambo jamani
     
  19. N

    NYAMLENGWA Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjakuelew hebu fafanua wanau2kanaje ukrist paka anahusiana nin na ukrist
     
  20. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    lishakuwa jukwaa la dini tayari..wabongo kwa kugeuza matumizi ya vitu ndiyo sababu hii nchi haitokaa iendelee

    si muihamishie kule kwenye dini na imani kisha muanze kulumbana!!!!
     
Loading...