Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa warembo wa Jeshi la nchi gani ??

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, Nov 22, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wahudumu kwenye ndege
     
  3. f

    furahi JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Shape zao zinaonekana ni za air hostess, Hips zimepimwa hakuna kuzidi kiwango
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hao ni ma actors kwenye an old movie acting as air hostesses
     
  5. 1

    1954 JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,968
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa kweli hawawezi kuwa watarajiwa wa viti maalum kutoka CHADEMA?
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    kama kawaida, FL1 huwa upotezi ni Vimwana warembo kuliko maelezo
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Nadhani watakuwa ni wanamusiki wa in those days!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unadhani CHADEMA wanatoa u MP kama kwa watu wa dizaiini ya akina Vick Kamata??? mambo hayo ni huko CCM
     
  9. 1

    1954 JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,968
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    unadhani CHADEMA wanatoa u MP kama kwa watu wa dizaiini ya akina Vick Kamata??? mambo hayo ni huko CCM<!-- google_ad_section_end --> (QUOTE).

    Ukiangalia magwanda waliyovaa ni kama ya khaki hivi. Ndio maana nadhani pengine ni watarajiwa wa CHADEMA.
     
  10. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah,kuna mshikaji wangu katoka Bongo kipindi cha kampeni,kanikuta nimetinga Jean Courcel 2 Buttons- Men's Slim suit ya khaki,kanicheka sana.Kanitania.." naona umefungua tawi la Chadema ughaibuni ..".

    SI Kila khaki ina uhusioano na Chadema Mkuu....the same as Kijani na Njano,sio zote ni C-C-M
     
  11. B

    Batale JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Aisee huyo wa pili kushoto si mchezo! we angalia picha ni black and white lakini anavuta.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    Tukifanya yale yaliyo mema peponi tutapewa kila mtu wanawake wauri kama hawa kumi na mbili wote mabikira
     
  13. k

    kimini Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    emirates hao jamani ,
     
  14. j

    janusqm1 Member

    #14
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1954 unanishangaza, kuhusisha chadema na urembo. Mmh hawa watakuwa ma body guard wa gadafi!
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hiyo ndiyo tuzo pekee au hiyo ni mojawapo.
    na sisi wabeijing tukifanya mema tutapewa wanaume kumi na mbili mahendisamu??, i cant wait,imagine me with 12 handsome bikira babaz,lazima niache dhambi.
     
  16. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani jamani hamuoni kwamba hizo ni picha za mtu mmoja katika mitindo ya mavazi tofauti?
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Wajeshi wa kanali Gadafi, yeye huwa hatumii wajeshi wa kiume, sijui ana matatizo gani.....ila dah, kama vile wako peponi vile....
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu hayo ndio dini yako inavyokufundisha...?
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimekimbia kule jukwaa la siasa sababu ya udini.
    Nikaja huku kusafisha macho napo nakutana na udini.
    Mwe!!
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu kuuliza swali nako ni udini?Mimi nimemuuliza tu kama hayo aliyoyatamka ndio anayofundishwa na dini yake, unajuaje labda na mimi nimevutiwa nataka kujiunga na dini hiyo?
     
Loading...