Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wanaipenda CHADEMA, wewe je?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Deodat, Oct 21, 2010.

  1. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vidole viwili juu kama kawa!
     

    Attached Files:

  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    na mie pia, si unaona hata kwenye avatar yanu hapo
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Sisi pia tunaipenda
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    huyu pia anaipenda chadema wewe je
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante sana kwa kuipenda CHADEMA.....sasa unajua nini kinafuata....ni kuipa kura ifikapo 31 Oct.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Hayo ndo maneno, jamani naombeni mnitumie adress ya NEC nicheki jina langu kabsaaa wasije niletea zengwe mie
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Yaani tukishindwa uchaguzi mwaka huu basi tena, mpaka sungura wanaipenda.....! JK anakazi mwaka huu!
     
  8. p

    pierre JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mfuasi wa mtu anayeweza kuleta mabadiliko na sio chama.
     
  9. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si umalizie basi kuwa mtu huyo ni Dr. Slaa!
     
Loading...