Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ni Akina nani? na Wanapata wapi mawasiliano yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dumelang, Oct 18, 2012.

  1. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,757
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    nimekuwa nikipokea text kupitia line yangu ya tigo, mtu akinitaka kufanya nao kazi eti nawezapata kipato cha ziada kwa kufanya nao kazi, kisha hutaja jina langu halisi na wanasema wapo sinza nifike ofisini kwao, imetokea mara kwa mara na ignore, jana na leo imetokea kwa ndugu zangu wawili, mmoja akaongea nao, akapokea mdada kamwambia aende sinza mori akifika hapo ampigie, nina wasiwasi., tusaidiane..je hawa ni wakina nani? na nani huwapa namba zetu bila na majina bila idhini idhini?
     
  2. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nahisi kama unabusinesscard wanaweza kukupata kirahisi na kwenye simu zilizoibiwa kama mtu kakusave jina lote wanachukua (nahisi)

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  3. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka hao ni wezi, usiende kuna mtu alishatoa ushuhuda bhapa jamvin kuwa alitapeliwa na hao jamaa, km unaweza tafuta huo uzi
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,072
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nenda forever hao
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nafikiri watakuwa wauzaji wa forever living sijui
    zamani walikuwa GNLD
     
  6. maph

    maph Senior Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ipo siku na mimi nitawafuata nikawasikilize mara kwa mara wananipigia simu !
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    gnld na forever living
     
  8. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo unatakiwa kuwa makini, kama ni forever kwanini wasijitambulishe hivyo au unaweza pia wauliza wamepataje mawasiliano yako. mjini hapa kuna mambo mengi waweza lizwa pia.
     
  9. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    gnld rafiki zako waliokwisha jiunga wanatoa no na majina yako
    mfano;
    ndugu xxx mm ni xxx nipo sinza kijiweni najishughulisha na mambo ya vipodoz no yako nimeipata kwa ndug xxx biashara inalipa sana kunawatu xaxa wanajisomesha na wanaendesha magari njoo utaona faida yake kwa kipindi kifupi.

    kuwa makini
     
  10. don12

    don12 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hao ni GNLD, hata mimi waliniita, nikaona wanafanya kazi ya kuuza miti shamba,
     
  11. ASIKARI

    ASIKARI Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wafuate tu, kitakacho kutokea utatujuza pia
     
  12. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni wajasiriamali usihofu wanataka nawe ushiriki watakuelimisha aliyekupigia ukienda ukafundishwa ukijiunga anafaid kama wewe utakavyowaunganisha wengine hata mie nilishaenda wanakufundisha kufanya kaz za kijasiriamali kwa bidhaa zao
     
  13. U

    Urafiki Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana nao, ni wababaishaji tu. Hata mie washanipigia nikafanya ka simple research kuwajua, nikagundua kuwa hawana jipya.
     
  14. lalawa

    lalawa New Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dumelang angalia bana, hawa jamaa hawajaanza leo kutapeli kuna watu wengi washalizwa hapa bongo kuna walileta visa hivyo humu na wengine walisimulia magazetini mkuu kuwa makini kwa kila jambo unalopaswa kufanya chini ya jua. majina yako ni rahisi tu kupata siku hizi mambo ya teknolojia kama ulisajili tigo pesa au m pesa ndo kabisaa huweji kujificha. pia wanadili na watu wa simu bana. just take care every step you are goin to make brother!
     
Loading...