Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa ndiyo Al shabab

Discussion in 'Jamii Photos' started by MWANAWAVITTO, Sep 21, 2012.

  1. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tazama unyama na ukatili unaofanywa na Al shabab inayosifiwa na SHEIKH ABOUD MOHAMED ROGO ALIYEUWA kwa kupigwa risasi hivi karibuni nchini Kenya
     

    Attached Files:

  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa jamaa ni kundi kubwa au?
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    @Excellent Maswali gani hayoo!!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    @Tbag mi nataka kufaham uwingi wao
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Excellence wingi au uchache, ukubwa au udogo siyo hoja bali nguvu uliyonayo.
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wako watatu tuu. uswahofie kabisa!
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hao jamaa ni hatari sana!
     
  8. M

    Meshe Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni kundi la wacha mungu walio vitani
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huwa nashindwa kuelewa pale ninapokuta mtanzania anawasapoti hawa jamaa tena yuko radhi hata kupigana na wengine mitaani kuwatetea hawa kelbu...
     
  10. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kubwa sana nadhani halitofautiani sana na hili kundi linalosimamiwa na Shehe Ponda Issa Ponda
     
  11. a

    abunura Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani twaona huu ndio unyama na wakati hao wako vitani, unyama ni ule tunaowafanyia ndugu zetu zeruzeru kule mwanza.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ni kundi dogo tu na ni wahuni hawa..na ni rahisi kuwaaangamiza kama unang'oa muhogo vile
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ingekuwa ni rahisi wasingekuwepo,na kwa taarifa ni wabaya zaidi wakiwa mafichoni wakishambulia kwa kuvizia kuliko wakiwa kwenye vita ya ana kwa ana.
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kumbe jamaa alikuwa anawafagilia Shaabab?
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wa mbinguni au wa kuzimu?
     
  16. deni

    deni Senior Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hebu acha kumsingizia mungu, hao jamaa hawana mungu kabisa kwenye matendo yao hayo ya kibaradhuli
     
  17. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anawaita "ndugu zetu"yule sheikh alikuwa hatari sana
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Unajua ninashangaa sana na mitazamo yetu ilivyo. Yule shekhe kwani sio msomali?
     
  19. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika na hilo, naomba Ab-Titchaz,atupe ufafanuzi kidogo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tawi lao liko Jamuhuri ya watu wa Zanzibar
     
Loading...