Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haumwamini mwenzi wako au rafiki yako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Mar 30, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Napenda kufahamu tu,

    Kila mmoja ana rafiki wa karibu (best friend)
    Kwa wadada haswa,mna best friend wa kike.....
    Ambaye mmepita katika milima na mabonde pamoja...

    Mmeshirikishana pale mlipo cheka na kulia pia...
    Unaweza fanya chochote kwa ajili ya rafiki yako huyu...

    Lakini kwanini inapo kuja swala la rafiki yako kuonekana
    karibu na mwenzi wako unakuwa hauna amani kabisa?

    Ni kwamba haumwamini rafiki yako au haumwamini mwenzi wako?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mimi mpenzi wangu alimuoa my best friend aisee
    kuna watu na viatu acha tu kaka
    unaliwa hapo
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    So asiye aminika ni nani?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    wote kwani kuna mtoto hapo? Chochote chaweza fanyika
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tukubali ukweli tu!
    Huyo rafiki yako ana Quality moja au zaidi ambazo wewe huna...kataa ukubali!
    Smtymz lazima tukubali udhaifu...!
    Jiangalie kuanzia Lugha, Usafi/uchafu, ukarimu, kuwajibika etc!
    Kama uko makini jaribu kumtafuta rafiki yako akusaidie akwambie alimpa nn cha ziada b/f wako hadi akaamua kukutupa mkono!..huenda maujanja hayo yakakusaidia mbele ya safari!
    Pole!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,hii kali.
    Sasa anakuwaje best friend wako kama haumwamini?
    Na anakuwaje mmeo kama haukumwamini mwanzo?
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana sister manake hii makitu huwa naona unaiongeleaga sana,
    mi mwanzon nilifikiri mautan kumbe upo siriaz, POLE SANA MUNGU ATAKUPA WAKO,
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Urafiki na uaminifu ni vitu vilwili tofauti. Kwahiyo inategemea jinsi unavyomfahamu kwa karibu zaidi rafiki/mwenza wako. Wengine hawana sumu.
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hivi ulishasikia kuna watu ukiwapa hela(billions) apeleke mahali zitafika...lakini sio umpe MKEO...hatofika salama...namaanisha uaminifu kwenye mapenzi ni WHITE ELEPHANT...
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We wako wa kiume akiwa karibu na mpenzio unakosa amani?
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata kidogo,wewe?
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sifa ya kuitwa Binadamu ni pamoja na kuwa na mapungufu
     
  13. S

    Smarty JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hivi naomba niwaulize wadada kipi bora..ushare penz na mtu unayemfaham kama rafiki yako au mtu baki tu usiye mjua?.. Kuna dada mmoja aliwai kumuomba mume wake amuoe rafiki yake ili wawe wote jamaa akakubali akamuoa huyo dada.
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe ukisha kuwa na mke mwaminifu usiwe na wasi wasi na marafiki au maadui.


    Mwanaume lazima ujiamini, ukisha anza kumshakia shakia au kuwa na wasi wasi na mke/rafiki wako, lazima utakuwa una weakness flani tu... si utani.

     
  15. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna watu ambao unaweza waacha na mwenza wako na wala usiwe na wasi wasiKuna wengine huwezi hata kuwakaribisha karibu na mwenza wako.Inategemea na mtu huyo unamsomaje.Uaminifu ni kitu cha ajabu sanaKuna watu wananiamini 95% na mambo yao yoteWakati mie nawaamini 40%Kuna mtu anamwamini 98%Japo yeye ananiamini 70%
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Lizzy Nimekosa Amani tayari
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    pj bwana sijui kama alinizidi au vp
    ila walipeana mimba na jamaa aliniomba msamaha mimi nikakataa ni story ndefu mdada akahamia kwa jamaa kwa lazima
    na walishaachana

    ila kwangu wote wana tabia mbaya hawafai
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    maziwa ya mgando nakuaminia nikikuona mahali roho inalipuka
     
  19. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijali, siku moja nitakukaribisha mahali tupige story.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    HII ITAUSIKA SIKU HIYO STORY[​IMG] ZITANOGA KWELI
     
Loading...