Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye uchunguzi waanza wa ile sumu toka kuleee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Feb 3, 2012.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye serikali imeanza kale ka uchunguzi makini kuhusu
    kale kasumu kaliko wekwa mkononi na kushikishwa mh mwaki
    na kuanza kuto cement mwilini.
    Tusubiri tupate more details from the source.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    wakati tunasubiri updates, patakuwa na uthubutu wa ka-umakini kweli, kumbuka danadana walizopiga kabla kauchungudhi kuandha!!!
     
  3. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    tatizo serikali yetu nĂ­ raghai hvyo hata majibu yatakayotoka yatakuwa ya kiraghai tu.
     
  4. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huo ni uchunguzi wa kinafiki...walisita awali sasaivi wanafanya kinafiki ili kufunika kombe coz hata majibu yake yatakuwa ya kupikwa...wasanii hawa.
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nani alimpa, kwanini alimpa?
     
  6. z

    zoea Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waziri wa mambo ya ndani kasema hata kama wakipata ukweli hawatatoa taarifa hadharani.SASA KWA NINI WANAFUJA FEDHA ZA WANANCHI KUCHUNGUZA KITU AMBACHO HAKITATOA FAIDA KWA JAMII,kwani hata wakipata ukweli hawatachukua hatua zozote.TENA mbona wziri alisema kama mh SITA kama ana ushahidi autoe.hata wiki haijaisha wanafanya uchunguzi kwani wataanzia wapi wakati hawana data zozote,huu ni usanii tu.taarifa wanazo.
     
  7. w

    wamwala Senior Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Mwema sijui yukoje, Mwaky alishaandika barua long time sana kwamba anawindwa wakasema hamna kitu ka hicho, akapelekwa India waksema hamna kitu leo ndio wanafanya uchunguzi, Serikali yetu siunajua inapenda kufanya postmortum, walisubiri afe kwanza wafanye postmortum, then watudanganye tena hamna kipya kabisa.
    Kazi ipo
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    hii ni zaidi ya hatari,
    sumu inatembea tz,
    chanzo ni nini.
     
  9. MAKOSHNELI

    MAKOSHNELI JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 263
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Lowassa ataumbuka mwaka huu
     
  10. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    majibu baada ya mika minne ijayo
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mimi ndo EL ningeenda walau hata shule kama Sumaye ili kupooza machungu, mweeeeeeee!
     
  12. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lowassa hahusiki hata kidogo jamani tuwe na subira tume si imeanza uchunguzi tutajua tu then mtaelewa tz ni zaidi ya tuijuavyo.
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wachunguzi wanatokea nchi gani? Kama ni hapa hapa Bongo andikeni tumeliwa. Je ule Uchunguzi wa Polisi waliotaka Kumwekea Madawa ya Kulevya Mtoto wa Mengi uliishia wapi? Tanzania bila Vituko, haiwezekani!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sijui unategemea majibu gani kama CAG anajiaudit mwenyewe???
     
  15. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya c tunasubiri matokeo.
     
  16. g

    greenstar JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,364
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hapa napata tabu kidogo, what exactly do they want to establish?

    1). Je ni kweli alilishwa sumu?
    2). Kama 1 ni kweli nani alimlisha?

    Kama wanachotaka ni namba 1, hawana haja ya kuangaika, waende wizarani kwa Blandina. Na kama namba1 si kweli basi hamna haja ya kwenda namba 2.

    Kama wataenda namba 2 na kusema hawatoa matokeo ya uchunguzi basi tusitegemee haki kutendeka au kutakuwa na kesi ya siri?
     
  18. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    haya yakakuwa kama ya ka uchunguzi wa Balali baadaye tunaambiwa kafa kwa ngoma na kuzikwa siku hiyo hiyo
     
  19. k

    kajunju JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Usanii mtupu. Walikuwa wap had mtu analishwa sumu?serikali hii haukna kuwajibshana. Ata waziri mponda kajinyea kuhusu mgomo wa madr
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Iyo ela ambayo watatumia kuchunguza ni kheri ingetumika kununua madawati!
     
Loading...