Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye orodha ya waliopata ajira za Afya yatoka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Concrete, Jun 21, 2013.

  1. C

    Concrete JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa kipindi kirefu kulikuwa na sintofahamu kuhusu ni lini orodha ya watu waliopata ajira mpya za serikali katika kada ya Afya zitatoka.
    Hatimaye siku ya leo serikali kupitia wizara ya Afya wametoa orodha ya waajiriwa wapya kwa mwaka 2012/2013 zikiwa za madaktari, wauguzi, maafisa tabibu nk.
    Orodha iko kwenye tovuti ya wizara ya Afya www.moh.go.tz

    Bahati mbaya sana imekuwa ni kilio kwa watu wengi waliokuwa wakizisubiri kwani ni wachache katika wengi ndio wamepata.

    Nafikiri usumbufu wa watu kuja kuuliza uliza tetesi humu JF utapungua sasa.

    *Nawapa pongezi wote waliopata ajira hizo na sasa nendeni mkawahudumie watanzania wanyonge huku mkiwapa hasama za kupambana na mkoloni mweusi.
    Pia nawatia moyo wote waliokosa ajira hizo na sasa ni kuendelea na mapambano katika vita ya kumtokomeza mkoloni mweusi popote pale. Aluta continua!!!
     
  2. MTALIMBO100

    MTALIMBO100 Member

    #2
    Jun 21, 2013
    Joined: Jun 15, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mbona mi naona majina ya maafisa afya mazingira tu? kwan mchanganuo upoje? na wale walio omba kama wauguzi ndo kusema hakuna?
     
  3. MTALIMBO100

    MTALIMBO100 Member

    #3
    Jun 21, 2013
    Joined: Jun 15, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaona majina ya madaktari na wauguzi ila naona ya maafisa mazingira tu! y?
     
  4. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi mwenyewe sijaelewa
     
  5. N

    Ng'wanikeowisa Member

    #5
    Jun 21, 2013
    Joined: Jun 10, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni kweli leo wametoa majina lakini cha kushangaza na aibu nyingine kwa utendaji wa wizara zetu ni kwamba kuna watu wengi bado wanafanya internship means bado wako kwenye mafunzo ya vitendo wamepangiwa kazi wakati watu hawa hawajasajiliwa so are not eligble to practice....na wengine wamepangwa ngazi mfano ya diploma huku mtu ni degree holder...wengi ambao hawajapata nikiwemo mimi ni watu ambao tayari wako registered...ninachowaza hivi ni kweli walisoma application ya kila muombaji au ilikuwaje?ni aibu kubwa sana kwa wizara kwa hili sijaumia kukosa kazi but nimeumia umakini wa hawa watu kuchambua vigezo kupitia application na wakawapanga ambao hata vigezo vinavyotakiwa hawana still nafikiria sipati jibu...it will take so long to get there kwa utendaji huu.
     
  6. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 799
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukishafungua lile tangazo usi click zile options mbili pale juu wewe search jina lako kwenye ile employee search au kama unahisi umepangiwa wapi andika jina la employment centre majina yote yapo
     
  7. tofali

    tofali JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 2,741
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Ingia sehemu iloandikwa ALL.utakuta fani mbalimbali.chagua fani yako...hivi km mtu umepangwa mkpa fulani na wewe hutaki huo mkoa unataka mwingine ila si dar...kubadilisha inawezekana..narudia tena si kuja dar bali mkoa mwingine...heelp