Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Nime-Confirm Kuwa Balali Amefariki!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, May 22, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Dakika tano zilizopita nimefanikiwa kupata dataz za ukweli 100% kuwa kweli Balali, amefariki napenda kutoa pole kwa ndugu,

    According to the dataz amefia DC, nyumbani kwake ghafla Jumapili usiku.........!

    Na the more dataz ni kwamba kabla hajafa, alikuwa na masaa kama 24 ya siri kwa mazungumzo na Mbunge Mkono.......,

    Mazishi ni kesho DC, nitarudi baadaye kwa dataz zaidi!

    Ahsante Wakuu, na Mods Mnaeza kuiunganisha hii ikiisha expire!
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Too late Mkuu,

    Ishakuwa public knowledge kitambo mpaka bureaucrats wetu washaikubali, siyo breaking news tena.
     
  3. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu,

    Tafuta habari zaidi kwenye hili ili kupata vyanzo mbalimbali vya uhakika.
     
  4. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu ES,

    Umehongwa au umetishiwa na JK kwi kwi kwi!!!

    Sisi tunaoamini kwenye conspiracies hatuwezi kuamini kitu!
     
  5. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi..

    Mtanzania, watoto hawalali leo mpaka kieleweke au sio?
     
  6. B

    Binti Maria Senior Member

    #6
    May 22, 2008
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe kuna watu walikuwa hawajaamini, makubwa!!
     
  7. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Field Marshall kiboko! Sina mbavu...

    Watu wamemchana kwenye thread ya "huyu mtu ana akili" Field Marshall akaona, duuh, reputation sasa iko on the line. Kaja na info za Nguvu!

    Ha ha ha aaaa... This forum is smt else! Gosh! LOL

    Nimekukubali Mkuu. Wisconsin, duuh. Kwa kweli hakuna aliye kuwa na mchongo huu, wala hatukujua ni nani Billal kamuachia ki death notice. Kumbe Mkono? Itakuwa wakati ule Mkono kaja USA mwezi uliopita basi.

    Yani sina mbavu tactics za FMES! Nimemkubali!

    I mean who knew of Madison, WI and Mkono connection? LOL!
     
  8. G

    Geeque JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ina maana alikuwa jirani tu hapa ngoja nina masela wangu pale UW Madison na University of Wisconsin Hospitals nione kama nitapata lolote kuhusiana na Ballali.
     
  9. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio walikuwa hawajaamini, bado tuko ambao mpaka sasa hivi tunaona kama ni mchezo mchafu huu

    Wewe kwa serikali ya Mh. Kisura, utakiwi kuamini mambo hovyo hovyo,
    Hapa ndio maana hawa jamaa wanatuona sisi kuwa ni hewa, na ndio maana tuliambiwa kuwa pesa za EPA zimerudishwa BOT na watanzania wakaamini

    Lakini tuko wachache ambao tuko Tomaso hatuamini, mpaka ushaidi wa kujitosheleza.

    Eti kabla hajafa, alikuwa na maa 24 ya faragha na Fisadi mkono,!!! Huu ndi usanii wenyewe sasa
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    May 22, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Wabongo bana...yana hata kifo cha mtu kinakuwa na utata....jamani mtu akifa si kafa tu? Utata unatokea wapi sasa? Ingekuwa utata upo kwa jinsi alivyokufa hapo ningeelewa.....aaaahhh...Ndivyo Tulivyo bana....
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    May 22, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Ok.. ngoja niingilie kati kabla halijaenda mbali na kuwapa Exclusive News tena:

    a. Balali amefia nyumbani kwake Georgetown, karibu kabisa na hospitali ya Chuo Kikuu cha Georgetown. Amefia nyumbani siyo State ya Wisconsin.

    b. However hospitali hiyo upande wake mmoja kuna mtaa wa Wisconsin.

    c. Mtaa wa Wisconsin ndiko iliko nyumba ya maziko ambako mwili wake umehifadhiwa. Hivyo siyo State ya Wisconsin.

    Balali amefariki na mipango ya mazishi iko vile vile kama nilivyowahabarisha jana. Kitu ambacho naweza kukisema kwa uhakika wa asilimia 100 hadi sasa ni kuwa hakutakuwa na kuuangalia mwili. Familia na jamaa wa karibu waliuona mwili siku ya Jumanne usiku na kesho ni misa tu ya marehemu.
     
  12. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Changa la macho hili jamani
    Hii ndio inanifanya nisikubali kama huyu jamaa kafa ajamani
    Ebu angalia hii scenalioa jamani

    Balali serikali ilisema haijui halipo, haya taarifa za kufa zimepatikana
    Balali anazikwa Marekani, sababu alisema hasizikwe Bongo, (uongo huu)
    Haya hii imeenda mpaka eti hakuna kuona mwili wa marehemu, jamani hapa linazikwa gogo jamani kama hamjui,
    haya hila hii ndie serikali ya Mh Kisura
     
  13. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lol that is what I thought!!!!!
    Devol Funeral Home ni kweli iko mtaa wa Wisconsin.
     
  14. G

    Geeque JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwanakijiji ahsante kwa kuweka sawa kwa sababu hata mimi nimetoka kuongea na washikaji wa Wisconsin ambao wapo UW Hospitals wanasema hakukuwa na mtu kama huyo kwenye database yao.

    Unajua ................................ okay pouwaaaa tu Cadaver Cadaver, Iko siku aiight !!
     
  15. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hii ya kukataa kuonyesha mwili kama kweli kafa familia inafanya bonge la mistake.Litafuel speculations zaidi kwamba jamaa kacheza Makaveli.Anawauzia watu mbuzi kwenye gunia kanyaboya style.
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    May 22, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,726
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    ...du kama aliyeachiwa huo waraka wa ukweli wa balali ni ..mkono,basi tena ..sidhani kama atakuwa tayari kuuweka hadharani!!
     
  17. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na hii ndio manake jamani
    Mimi nawambia huyu jamaa hajafa jamani, na ndio maana hawataki kuonyesha mwili, hapa linazikwa Gogo, balali kabadilishwa jina na uraia na anakula maisha kama kawa
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    May 22, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Ze plot thickens.....
     
  19. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..what a circus!
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kama kafia nyumbani kwake...Alipopelekwa huko hospital/funeral home ambako ni karibu na nyumbani kwake alikuwa keshafufuka ama?

    Maana watu hawapati ripoti ya kifo toka hapo hospital wala funeral home!

    Unless alifufuka kabla hao watu wa hospital/funeral home hawajaripoti hicho kifo chake kilichotokea nyumbani!

    Ama ni nyumba ya maziko iko karibu na university hospital at the same time karibu na nyumbani kwake!?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...