Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye JK atembelea Bugando hospital

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Think Global RC, Jan 21, 2010.

  1. Think Global RC

    Think Global RC Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetaarifiwa kuwa Muda si mrefu rais JK ataingia hospital ya bugando mwanza kuwaona majeruhi wa ukerewe na wale askari waliopata ajali shinyanga.
    Yeyote aliyekaribu na maeneo hayo atupe kinachoendelea please.
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lipo jipya lolote unalotegemea hapo?hana kipya zaidi ya kupigwa picha na Fred Maro wa ikulu!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    nakujipigia kampeni
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,677
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Mimi nilifikiria anaenda kuona maendeleo/matatizo waliokuwa nayo na kuwaambia Wachimba Madini yetu wapeleke Vifaa Kule na Kujenga sema Wodi ya Watoto/Akina Mama , Taasisi ya Saratani , Kama wa Ambulance za Kutosha nk nk
     
  5. T

    The Patriot Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la msingi sana. Asingeenda wangesema ah, anakaa ikulu watu wake wanaangamia!
     
Loading...