Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye ewura yawekwa mfukoni na matajiri wa mafuta

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sulphadoxine, Aug 19, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio chazo cha kutofautiana na Ngeleja
    Kupanda tena kwa mafuta tatizo sio dola
    Nimatokeo ya 'mazungumzo'ya vigogo
    Afisa habari alewa,awakejeli watanzania
    Sasa wauza mafuta kupanga bei watakayo
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari za uhakika ambazo zimelifikia (taifa letu),zinasema kwamba lengo la awali la EWURA kutangaza kushusha bei ya mafuta ya dizeli na petroli ,halikulenga kuwasaidia watanzania,bali ilikuwa kitisho kwa wafanya biashara wa nishati hiyo ambao wamevimbiwa na utajiri waende'wakawaone'.
     
  3. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tutakapo badili utawala, kamata mafisadi yote na kuvunja taasisi za kinyonyaji kama ewura nk ndipo mambo yatakapo tunyookea watanzania
     
Loading...