Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari;Ikulu na BOT kuwa pembezoni mwa bahari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by njoro, Dec 26, 2010.

  1. njoro

    njoro Senior Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaJF inafaa kweli kwa vyombo nyeti kama ikulu na benki kuu kuwa located pembezoni mwa bahari?nawasilisha
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Hatari gani zinaikumba?? matetemeko, ugaidi, sunami n.k ebu weka wazi unawaza nini na hofu yako ni nini wajuvi watakusaidia kusema hatari tu haitoshi.

    You know unapopost kitu humu ebu jiulize wewe ungeulizwa swali kama hili ungejibu vipi?? UNAWAZA NINI??

    In short kuna visiwa vingi dunia hii nawatu wanajenga na kuishi humo, you might not think of that because you have bigger mainland!!! think from another angle!!
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    si walitaka kuhamia dom toka 1970s? Naomba tu tsunami ije iwatimue huko!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ?????????? something wrong? or out of conscious!
     
  5. njoro

    njoro Senior Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jus imagine ile tsunami ya 2004 iliyokuja huku kwetu ingekuwa na nguvu kama iliyowakumba indonesia,si tungepata hasara kubwa sana kama taifa,me naona kwa ulinzi wetu,mtu akitaka kufanya hujuma itakuwa ni rahisi,NYERERE ALIWAZA MBALI SANA KUAMUA MAKAO MAKUU YAHAMISHIWE DODOMA.
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    sijaona cha kuchangia.........napita tu wakuu
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Ikulu iliwekwa hapo strategically na wajerumani ile iwe rahisi kwao kuona adui. Kumbuka enzi izo bahari ndo ilikua njia kuu ya usafiri. Sasa sielewi uwepo wake pale leo kama bado una lengo lile lile
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    TUMUULIZE MJEREMANI ALIYEJENGA.....! inferiority complex ni kitu kibaya sana.....!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Si kila kitu tumeachiwa na wadhungu!!!
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani kwani ww unafikiri ingewekwa wapi
     
  11. njoro

    njoro Senior Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naona hizi ofisi nyeti za govt zingekuwa interior
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    mkuu,

    Kila mradi TZ unaambatana na ufisadi,rushwa tena mabilioni.Unakumbuka twin tower?
    Sasa unawa-encourage wajanja waje na wazo la kujenga majengo mengine,sehemu nyengine up land, wajichukulie mabilioni.

    Bora ije tu kama tsunani, wakipotea wakaaji wa humo katoka majengo uliyoyayataja, hopefully tutaanza ukurasa mpya, huenda ikawa afueni kwa mtu wa kijijini na mlalahoi.

    Au wamekutuma?? Ututie hofu ili wapate kuvuna??
     
  13. njoro

    njoro Senior Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijawah ona ****** ka wewe
     
  14. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Hahahhaaa safi sana! Umemshtukia enhee...
     
  15. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mh! yani majengo ya BOT yalivyokula hela ya mwananchi,plus Ikulu ndo usiseme alafu bado tena unataka wahamie tegeta na kuanza kujenga upya?? camon man give us poor Tanzanians a break... hihihihi!!!
     
  16. njoro

    njoro Senior Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    great thinkers wanapokua political thinkers
     
Loading...