Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata Mimi Niliposikia Sikuamini, Mpaka Nilipoona Kwa Macho Yangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Msherwa, Oct 23, 2012.

  1. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kwamba hatimaye nimeweza kuweka post yangu ya kwanza ndani ya chit-chat. Wewe post yako ya kwanza chit-chat uliiweka lini?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Niliweka post moja hatari sana, hebu itafute halafu uje na majibu hapa.
    That will be your assignment II...
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwaka jana
     
Loading...