Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hata Mh. Mbowe naye hakuwa nyuma!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kipindupindu, Mar 6, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi kuwa helcopter ya mh Freeman Mbowe imeonekana ikitua maeneo ya Loliondo kwa yule pastor anayetibu magonjwa sugu.mwenye habari zaidi atujuze..
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahhahh,simo ngoja waamke:rain:
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Is Mbowe Immune to Deseases? Mbona Nasikia hata Mkulu aka Muungwana aka H.C Dr. Kikwete naye alipeleka yale Maradhi yake Sugu ya Kuanguka
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani kama JK kaingizwa cha kike na mbowe naye hovyohivyo?nakata tamaa sana na hawa viongozi wetu.
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Holly Crap
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tetea hoja acha hasira!
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa unataka nijibu Upupu kwa Hoja? you Must very Crazy Bud, Mbona hata mimi nilikwenda Loliondo, Is that an issue?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mshkaji una bahati mbaya sana ku-stigmatise watu wakati hujafa hujaumbika

    endelea kujilaani
     
  9. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Guys Kamanda Anga Mh F.A Mbowe hana chopper Jf acheni uzushi kwani Chopper hiyo namba gani?ulijuaje ni ya Kamanda wa Anga wa CDM?
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    stigma iko wapi hapa? huu ni upupu inashangaza kama viongozi wetu bado hawatambui kuna magonjwa sugu ambayo hayatibiki,leo hii wao ndio wanakua wakwanza kudanganywa na kupotoshwa, huuu ni uzembe.nakuhakikishia kutakuwa na wimbi kubwa la wagonjwa watakaozidiwa kwa kuacha dawa za hospitali.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna Ugonjwa Usitibika
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nini maana ya chronic disease?umeshasikia mtu mwenye kisukar,kansa au asthma amepona?dawa za magonjwa sugu hupunguza makali ya ugonjwa na sio kuponyesha.ukilitambua hili utakubaliana nami kuwa huyu pastor ni chogi.
     
  13. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajf kweli mko wa aina zote
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa ni Mtumwa wa Kimwili ingekuwa Rahisi sana Kukukomboa, ila Tatizo lako wewe Ni Mtumwa wa Akili yaani Umefilisika Kimawazo, kwamba kwako wewe dawa ni lazima Zitoke marekani
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    good one mkuu... but your previous post was more stigmatizing than this analysis
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu hata dawa za marekani hutokana na mitishamba kwa hiyo sio issue sana ,lakini kusema hii dawa inatibu magonjwa sugu yote halafu lazima upewe na pastor mwenyewe huku hakuna uthibitisho wa kisayansi wa mtu yoyote aliyepona ni uzezeta usio na kifani katika karne hii ya 21.
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa kunielewa mkuu.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hoja ipi unataka atetee...au hizi tetesi
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    hakuna ugonjwa usiotibika!ugonjwa uitwao NDUI uliua watu theluthi moja duniani hatimae chanjo ikapatikana angalia kwenye bega lako kuna alama kama ya kidonda roundish hiyo ni chanjo ya ndui kila mtanzania anayo!
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh watu na imani zao bwana:hand:
     
Loading...