Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kikwete ni mwana jamvi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dumelang, Oct 9, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,755
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Leo nimegundua kuwa kumbe BABA yangu ni MWANA jamvi na huanzisha sana THREAD hapa JAMVINI.

    NIKAJIULIZA MASWALI HIVI KUMBE KUNA WAKATI (KWA WALE WANAOTUKANA NA WENYE MAJIBU MAKALI) UNAWEZA MTUKANA AU MJIBU OVYO DINGI YAKO AU MKWEO HAPA JF EEH?

    Nanika kundua kumbe kuna watu ni very influencial kwa jamii wapo jamvini! wazo likaja kumbe hata Mzee JK anaweza kuwa mwana Jamvi!
    NA KAMA NI HIVYO BASI JE! CJAWAHI MJIBU FATHER KAVU HAPA JF? HII NI KWANGU

    WEWE JE? KAA sawa MWANA JF! UNAPORUSHA MAWE YAKO HAPA!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yupo anatumia id inaitwa rejao
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna siku nilimpa simu mdada flani hapa jiani yangu, kwenye kukagua nyimbo zangu akakuta nyingine zimekuwa named "jamiiforums"...akastuka, akaniuliza kumbe na wewe unaingia Jamiiforums, nami nikastuka, nikamuuliza we umeijuaje JF, akanijibu, maza na mshua hawawezi kupitisha siku bila kutipia na kupost kwenye JF...halafu hao madiingi nawaheshimu kichizi, so haya mambo yapo hivyo bana!!
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwe! unamtishia nani nyau sasa hapo????
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,434
    Likes Received: 9,142
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie vijana mnajina nyie ndio mnaoyajuwa saaana? Mnanchekesha!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli nimetoka kapa kabisaa... sijui lengo la mleta mada ni lipi
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hata mkuu wa kaya anaweza kuwemo jamvini lakini ID kuijua sahau ni top secret kwa MoDs.
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kusema ukweli ndo unafanya hili jukwaa lishamiri ndio maana:

    JF: where we dare to talk openly

    the home of great thinkers
     
  9. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mzee JK asiwe mwana jamvi tena..!?, sidhani. JF ni mtandao maarufu sana ambao sidhani pia kama kuna mwanasiasa hapa Tz ambaye anaweza ku-miss kuutambua. Mimi sio mwanasiasa ila huwa na interest ya kufuatilia mambo mbalimbali ya siasa n.k. Siku moja nilikuwa nasikiliza BBC Swahili, kulikuwa na interview inafanyika kati ya reporter mmoja wa BBC na kiongozi fulani wa JamiiForums. Hivyo ndivyo nilivyokuja kujua kumbe kuna kitu kinachoitwa JF...! Sasa basi kwa jinsi ile interview ilivyokuwa naamini JF ina attract attension ya watu wengi sana na kama nilivyowaki kusoma humu jamvini kuwa eti kumbe mzee pia ni mtu wa Facebook basi naamini hata humu pia tunae huyo...! Sasa sijui.., labda ndio Rejao kama alivyonadi mkuu hapo juu..!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mnh kweli yawezekana
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe yaonekana kama ni sofia simba au yule waziri mstaafu wa fedha.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa mimi ni askari mtiifu kwa Amiri jeshi mkuu, kila nitakapokuwa naiona avatar ya rejao mahali popote, itabidi niwe naipa heshima ya saluti. Ahsante Director kunifumbua macho.
     
  13. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waambie magwanda ambao matusi ndiyo ahadi zao kwa chama chao.
     
  15. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo maana naipenda jf, hapa ndo sehem pekee ambapo hata dingi au maza ako unaweza kumpa kubwa hakuna sehem ingine.
    Hapa ni free talk haijalishi unaongea na nani na ndo maana jf inazidi kupasua anga.
    Huyo mkuu wa kaya nae anapewa kubwa hapa na anazisoma.
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
     
  18. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unaonekana uko nyuma kifikra yaan unagundua leo ishu ya miaka kadhaa iliyopita.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,135
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Jamani nani hamfahamu Malaria Sugu hapa jamvini?
    Si ndio huyo travela a.k.a. Mwenyekiti wa magambaz?
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Post nyingine zimekaa hovyo hovyo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...