Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya mwana jf zemu-kule tanga.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Apr 16, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwana JF mwenzetu ZEMU atafunga ndoa mwezi wa 7 kule Tanga( rejea thread yake mwenyewe:kitu kizuri kula na wenzio):Je kama ni kamati ya maandalizi unaona hapa JFnani anafaa kuwa mwenyekiti wa kamati ya:
    1.CHAKULA
    2.VINYWAJI
    3.ULINZI
    4.USAFIRI
    5.BURUDANI.
    naaaaah naa MC,kukaribisha wageni,naaaaah naaah labda atahitaji wadhamini,je nani awe
    mdhamini wa bwana arusi na nani awe mdhamini wa bi arusi?
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Zenu mbona mimisimpati kabisa kwenye memories zangu.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani hiki kitengo mm nakiomba mnipe.
    Itabidi wadau tujipige pige kumsaidia mwenzetu.
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha.Umechagua vinywaji eeh.hatutaki ukae huko.Wewe tutakuweka kwenye Ulinzi.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiki kitengo mm nakimdu sana watu kama akina Chrispin nitaamuru wanywe mma 1 moja tu kwa kuhofia usalama wa ukumbi.
     
  6. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mpendwa, JF ina memba zaidi ya 10,000. nadhani si rahisi kuwajua wote.

    tall unafaa kuwa mwenyekiti, Geof katibu
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mhasibu wa Fedha naomba niwe mie
    tarehe ngapi tujipange
     
  8. H

    Hamuyu Senior Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yah kwanini usiombe ulinzi?
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    Katika hizo zote hapo juu, unadhani ni kamati ipi itakuwa na idadi kubwa ya warembo? Hiyo ndiyo itayonifaa zaidi!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kaka Fidel 80 acha kuingilia fani za watu... Vinywaji niachie mimi... Fidel 80 nadhani wewe uwe Floor Manager...
     
  11. P

    PELE JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchango mwingine wa harusi!!!! Lini mtaanza michango ya kusaidia mashule yetu ambayo yako katika hali mbaya!?
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nataka kukaribisha wageni ili nizione sura zote zitakazotia timu.
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Vinywaji plz bila shaka nimepita
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mambo yenyewe bado kidogo hadi july,hapa ni mipango tu.
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii idara ya ya vinywaji wagombeaji wako tele,KULIKONI?
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuhakikisha wanaenda honeymoon nzuri nitafuteni!
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unataka kuwapeleka DUBAI?
     
  18. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka Tall kwanza nakushukuru kwa kuwakumbusha wanaJF, tarehe imebadilika kidogo itakuwa tarehe 17/04 baada ya tarehe hio ya awali kuwa na mkutano wa wachungaji.Karibuni sana WanaJF.
     
  19. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh. Mwaka gani mzee??
     
  20. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mboan imeshapitaaaaa!!!
     
Loading...