Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya Ajabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Jun 9, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Hiki kisa ni cha kweli na cha kusikitisha.

    Ni asubuhi njema ,mipango ya harusi imekamilika na siku imewadia.Hawa(Mke na Mume) wanajiandaa kuelekea kanisani,kwa lengo la kufunga ndoa(au kubariki kama ilivyozoeleka kwani walikwishakaa kwa muda wa miaka miwili pamoja).

    Ndoa imefungwa,tarumbeta na shamrashamra za kila mahali zinaoonekana,msafara wa magari na watu wa kila aina unaipamba harusi ile.Hatimaye muda wa kuingia ukumbini kwa maharusi unawadia,na kazi ya msema chochote (MC) inaanza rasmi.

    Kama kawaida wageni kutoka ukeni na kuumeni wanakaribishwa,tukIo la kwanza ni kufungua champaigne kutakiana kheri na baraka.Kipindi chote hiki kuanzia asubuhi mpaka muda huo nyuso za maharusi zinaonesha tabasamu ya khali ya juu.

    Ukawadia wakati wa kukata keki,hapa ndipo,sinema ya kusikitisha ilipoanza,kama mnavyojua staili ya ukataji wa keki inategemea na maandalizi,inasemekana bwana harusi aliomba kila mtu akate keki yake ila kwa wakati mmoja.MC katika kukoleza na kuchangamsha shughuli,akawaambia maharusi kunyanyua juu visu vyao na kuanza kuwahesabia: moja..........mbili..........tatu,ghafla!! sura ya bwana harusi inabadilika,MC anapohesabu kwa mara ya tatu,badala ya kukata keki,kisu cha bwana harusi kinatua kwenye tumbo la bibi harusi,utumbo wote nje.Historia ya maisha ya watu hawa inaishia hapa,historia imeandikwa hivyo.

    Bwana harusi anaanza kulia na kulalama:"huyu mwanamke kazidi kwa usaliti,nimemkomesha..............!

    RIP Bi harusi!!

    My take: Visasi au ukimya ni bomu baya sana kwa wapendao>Vunja Ukimya, Zungumza na mwenzio.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Duh.....hakya mama
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Hii imetokea Sayari gani?

    Na udaku wangu wote nisiipate? Kweli nazeeka vibaya!
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mh wapi hii ilitokea??
    Magazeti ya Shigongo yametega kamera kwenye kumbi zote hawakuipata hii?
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hadith njo utamu kolea
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    du inaendelea part two au imeishia hapahapa?
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Upo wewe?
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhh hilo nalo jipya
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Labda sani au kiu wanaweza kuwa wameipata,tusubiri yatoke,kwa wanaoyasoma watatujuza.
     
  10. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli, basi mume ameonyesha udhaifu mkubwa. Ukitaka kumwadhibu mtu kwa raha zako lazima ushuhudie anavyovuvia kwa uchungu baada ya kumuadabisha..hapo ndo utabaki roho kwatu!!! si kuua kinyama kiasi hicho. Labda kama bw. alikuwa Mkurya ama nyarukolo wa zamani!
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Ooops!:biggrin1::biggrin1:

    Pamoja!
     
  12. d

    designer spenko Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daahh sasa kama w2 wamfkia hapo ni tatizo kubwa sana kwnye hii dunia
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Story haikuishia hapo bado inaendelea.........

    MC akasema mlango wa ukumbi ufungwe ili bwana Harusi asiweze kutoroka,kila mtu ukumbini alikuwa na hasira kali kwa tendo ambalo bwana harusi alikusudia kulifanya kwa mikono yake iliyozoea kutekeleza maovu yaliyokuwa yakiamrishwa na moyo wake wenye ukatili na ukosefu wa chembe za ubinadam.Ukumbi uligeuka kama uwanja wa vita na kila roho iliyomo ndani ya ukumbi ilikuwa ikipanga jinsi ya kuiadibu roho ya binadamu mwenzao aliyefanya ukatili huo,kutokana na kulikuwa na vinywaji ndani ya ukumbi,sahani,glass,visu,chupa za bia hivo vifaa viligeuka kama silaha....Bwana Harushi kichwani mwake alikuwa akifikiria mbinu moja tu ya kutoroka ambalo wao hawakuligundua na yeye mwenyewe hakuwa na uhakika kama hiyo mbinu itamsaidia,mara ikatokea.............
    INAENDELEA
     
  14. m

    mja JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe umeipon, sijui, sijaangalia kamusi labks " ukeni" ina maana anliyotaka kusema , oooopss soryyy
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    umesemaje?
    sija sikia rudia tena
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nyingine uwe unaleta tarehe moja mwezi wa nne.
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Tanzania au Rwanda? Mi naona stori ya kufikilika hii.
     
  18. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Excellent! you are violating my copy right!,you are feeding me with your own words which in my opinion does not contemplate with my intention,you have accorded me with the treatment I do not deserve.I initially put it squarely and casually that,this is the true story.This is against copyright laws!!!!


     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    haha hhah duh
     
  20. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kutunga wewe ndo mwenyewe,hongera
     
Loading...