Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu chini ya uvungu /Kengele

Discussion in 'JF Doctor' started by Ukwaju, May 1, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Wataalamu wa magonjwa ya ngozi nisaidieni kila saa nasikia harufu mbaya kwenye mapu__u nuumetumia deodorant nikawashwaz sikupona, Dr?linambia dawa ya fungus Hydrocotizone na nivae chupi safi na ziwe mpya ktk Biology form 4 tulisoma kuna joto kali huko nisaidieni nashinda bafuni
     
  2. K

    KENTUS Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vp kuna vidonda? tumia limao na epuka kuvaa chupi zinazobana sana (skintight)
     
  3. REX

    REX JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hydrocortisone siyo dawa ya fungus,you need to use with caution in delicate areas,tumia clotrimazole cream ni antifungal itakusaidia
     
  4. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Zingatia usafi na piga pasi nguo zako za ndani.
     
  5. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu, fanya hima umuone "daktari" wa ukweli. Atakuchunguza kwa kukuulizia aina ya muwasho, unaanzaje, mida gani inaanza, inatumia muda gani kuwasha, etc etc HALAFU atachukua muda kuangalia vizuri sehemu yenyewe na kama inawezekana kufanya uchunguzi wa ki-maabara kabla ya kukushauri ufanye nini. Sio lazima ukapata nafuu haraka na kutegemeana na tatizo, anaweza akafuatilia kwa muda kidogo.

    Epuka wanaojiita madaktari wanaokuambia tiba kwenye baa au njiani. Wapo madaktari wengi wa vyeti na wachache wenye ujuzi na hekima ya udaktari. Viwanda vya kutengeneza madaktari vya KCMC, SAUT, HK, IMTU, etc vinatoa wengi ambao wanaperform tofauti and mostly money minded (Hata wenye E mbili wanasomea udaktari siku hizi ili mradi uwe na pesa). Hata MUHAS inaanza kulegalega kwa sababu ya quality ya wanafunzi wanaojiunga na fani hii pamoja na namba kuwa kubwa zaidi ya uwezo wa miundombinu ya kufundishia ambayo imechakaa na kupitwa na wakati.

    Nasubiri wanichune lakini tunawaona huku mitaani
     
Loading...