Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapana huyu si kioo cha jamii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nimie, Feb 17, 2012.

  1. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kulanduka bana, sasa jamaa mbona anadhalilisha wanaume, wasanii, wanandoa na marasta! kiboxer chenyewe kichafu! Eti aliimba yeye ni kioo cha jamii.
    View attachment 47530
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    i see....
    au alipata majani?
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bange nomaaaaaaaaaa
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki kimeo sio kioo cha jamii labda kioo cha kujamiiana. BHOKO HARAM!!!!!!!
     
  5. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani alooo, aibu gani hii! alafu ni rasta huyu jamaa!
     
  6. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo wajanja wetu hao,kazi kweli kweli
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaa kwikwikwi, uwiiiiii Mfumwa Mrungu
     
  8. f

    faloyce2001 Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu amevuta mibange si jingine. Duh! Bange mbaya
     
  9. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Bado ni kioo cha jamii......tatizo kioo hiki kinamuonyesha kwetu mvuta bangi asiyefaa kuigwa.
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hiki ndio kioo cha jamii kweli kweli,nyie mnaobisha hamjui mnabisha nini,nadhani hamjui tabia za kioo,kioo kinaonyesha uzuri na ubaya wa kila ajitazamaye,sasa huyu kaonyesha kuwa pia kuna jamii ya dizaini hii,kioo ni tofauti na sabuni jamani,sabuni kazi yake ni kusafisha tuu,na kioo ni kuonyesha picha halisi,kama kuna uchafu uonekane na usafi vilevile!!Acha kubisha bisha kitu usichokijua hoyaaaa nalimbikisa ujingaaa eee,Mbadoooooooo!!!!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Duuuu, mkuu picha ya mwaka 2001 hii pale diamond jubulee, sikumbuki ilikuwa ni new year eve au lile shindano la mfalme wa rhymes! Kaka tafuta na ile ya kale kademu kalikonogewa na vibao vya shaggy hadi kakaonyesha chuchu zake, unakumbuka lile tuko pale diamond jubilee? Sijui kako wapi kale kabinti aisee!
     
  12. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uliona eeeh, kumbe mwana ulikuwepo? Duh lakini sikuipata kwa picha ile move, tusubiri labda kuna mtu anayo atusaidie kuitupia hapa.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Duhhh aliimba kioo cha jamii loohhhh
    si bora angeimba "I'M SEX & I KNOW IT "
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Aisee hata nyie mlikuwepo, ilikuwa safi sana aisee ila nilikuwa naboreka na zile foleni za kutoka baada ya tamasha kwisha. huwa inakuwa noma kweli aisee. Kako wapi kale kabinti kajamaica-au watu ndo walisha kaharibu, halafu nilisikia dingi wake alikuwa mtu wa dini kinoma!
     
  15. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sina hakika na kalipo, lakini wabongo utawaweza huenda walikapitia kama mwewe! ya dini kila mtu atabeba mzigo wake mkuu!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo siyo swali kwa kitendo kama hiki alichokifanya
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani wote wanaofuga rasta wanaimani za kirasta?
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    bange bange bangeeeee
     
  19. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio wote, na huyu ni mmoja wa hao wasiomo. Ila sijapenda kwa kweli.
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mr.ebo aliimbaga 'bangi bwana'
     
Loading...