Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapana, hapana, hapana! Tulipofikia ni hatari...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWananyati, Jun 27, 2012.

  1. M

    MWananyati Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. huku madaktari wamegoma
    2. huku daktari kiongozi anatekwa na kuteswa vibaya kiasi cha kutaka kutolewa roho
    3. huku waziri mkuu anasema liwalo na liwe kwa huu mgomo wa madaktari
    4. huku spika anaruhusu mbunge kusema 'kama wapo wenye uchungu na nchi, waende wakazae'

    Tunapelekwa wapi na serikali hii?
    Rais Kikwete tulijua kuwa utakua mlinzi wetu pindi uingiapo madarakani
    Umegeuka uchungu kwa kizazi cha Watanzania
    Unashindwa hata kupanua mdomo na kusema 'sitaki hiki'
    Unashindwa hata kutumia madaraka yako kusema 'polisi sasa mmezidi'
    Unaishia kuwatisha wabunge wa CCM kuwa wasipounga mkono bajeti utalivunja bunge kila mtu afe kivyake
    Ulisema utasimamia demokrasia na utawala wa sheria. yapo wapi hayo?
    ulisema wewe ni tegemeo la watanzania - sijui ni watanzania gani hao wanaokutegemea

    Tuache, tuendelee kufa, ila Yupo Yule atendae haki, sie ambaye Twamtumaini. Ataishikisha adabu hii serikali

    Amemlinda dr Ulimboka ili udhalim wa serikali yako uonekane waziwazi


    ndio, atatusimamia yeye.

    Your days are numbered
    Pinda
    JK and Co
    Soon, not very far
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ni Serikali legelege inayoongozwa na rais dhaifu.
     
Loading...