Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ndipo aliposulubiwa Hamad Rashid Mohd mbunge wa Wawi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kobaba, Jan 5, 2012.

  1. Kobaba

    Kobaba JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Akiwa ktk picha pamoja na wajumbe wenzake wa CUF ktk mkutano uliofanyka jana ktk ukumbi wa Mazsons Hotel Shangani mjini Zbar muda mfupi kabla kuanza kikao kilichomvua uanachama wa cuf yeye na wenzake wa3. HR yupo ktkati alievaa suti na miwani. Ni imani za wengi kuwa mwelekeo na umaarufu wa kisiasa kwa HR umekwisha.Tayar mwenzake aliewahi kuwa kiongozi wa upinzan bungeni Fatma Magimb hasikiki tena ktk medan ya siasa.HR ni ndugu wa karibu na marehemu Dokta Omar Ali Juma aliewahi kuwa makamo wa rais wa URT.
     

    Attached Files:

  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unajuaje kama hatasikika tena?Hatuishi kwa mifano ya watu wengine na siku zote huwezi safiria nyota ya mwingine,hebu tusubiri tuone nini mwisho wa haya yote.
     
  3. Kobaba

    Kobaba JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wapemba wenyewe wanamsuta,ataenda wapi na atatoka kivipi?Mkuu nataka nikwambie hata aanzishe chama chake hawezi pata sapoti,hata akiipata itakua ndogo sana kama ile ilokuwa ya Jahazi asilia,Kumbuka kuwa wapemba ni wahafidhina wakishachukia/kupenda kitu kubadilika inakuwa mwiko!Hvyo ndivyo tulivyo mkuu kama hutujui.
     
  4. c

    cr9 Senior Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hamad Rashid hawezi kuanzisha chama kikamlete mafanikio kisiasa na akijiunga na CCM ndiyo utakuwa mwisho wake kisiasa kwani wapemba hawaipendi CCM kihistoria. Ni bora akomae hata ni kwenda mahakamani abakie CUF.

    Kama atashindwa ni bora ajitoe mhanga ajiunge na CHADEMA uwe mwanzo mzuri wa CHADEMA kunguruma upande wa pili wa nchi kimafanio kama bara. ila hii itawezekana kama wanabchi wake wanamkubali na kama walimchague yeye kama yeye sio kama mwanachama wa CUF.
     
Loading...