Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa ndipo aliposulubiwa Hamad Rashid Mohd mbunge wa Wawi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kobaba, Jan 5, 2012.

  1. Kobaba

    Kobaba JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Akiwa ktk picha pamoja na wajumbe wenzake wa CUF ktk mkutano uliofanyka jana ktk ukumbi wa Mazsons Hotel Shangani mjini Zbar muda mfupi kabla kuanza kikao kilichomvua uanachama wa cuf yeye na wenzake wa3. HR yupo ktkati alievaa suti na miwani. Ni imani za wengi kuwa mwelekeo na umaarufu wa kisiasa kwa HR umekwisha.Tayar mwenzake aliewahi kuwa kiongozi wa upinzan bungeni Fatma Magimb hasikiki tena ktk medan ya siasa.HR ni ndugu wa karibu na marehemu Dokta Omar Ali Juma aliewahi kuwa makamo wa rais wa URT.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Siasa bila ile hewala bwana mchezo mchafu utakaokupata ni majuto ya mjukuu
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HUYU JAMAA KULIA KWA seif MBONA KANUNA SANA
     
  4. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbona mnanichanganya kwani Hamad Rashid alihudhuria kikao hicho? si alikuwa ameweka pingamizi la kufukuzwa mahakamani kabla hata hajafukuzwa? duuuh hii ni balaa sana!
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Anzisha Chama Hamad!!wa CUF watakuja!
     
  6. P

    Ponera JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HR wewe ni mtu makini wasikutushe nenda popote tutakufwata tu ila usiende jembe na nyundo.
     
Loading...