Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa NACHUNWA? Naomben msaada wenu tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mabreka, Oct 27, 2012.

  1. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna msichana nilikuwa na mahusiano nae siku za nyuma, na nilkuwa namsaidia (financial support) anapokuwa kakwama mahali maisha yanaendelea.
    Kutokana na mambo ya hapa na pale hatukuweza kuoana so akaolewa na mtu mwingine. Tumeendelea kuwa marafiki ila hatupigi yale mambo yetu yale tena tunaheshimiana as a friend.

    Sasa kaja na sera km za enzi zile "(naomba nikopeshe)" hizi huwa harirudishwagi.

    Kilichonishtua kisingizio kuwa mr wake alijisahau akasafir na ATM card, so atarudisha Jamaa akirudi, ila mie najua siku hizi kuna njia kibao za kutuma pesa.

    Je nikimpa atarudisha? Kiukweli sitakuwa na nguvu ya kumdai km hatarudisha mwenyewe.

    HII IMEMTOKEA RAFIKI YANGU SO KAJA KUOMBA MAWAZO KWANGU.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kuna posibility huyo msichana anataka 'game za kirafiki'

    so kama wewe uko ready kazi kwako
     
  3. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni rahisi sana kukumbuka childhood times! kama mtu hakuwa makini anajikuta anaingia matatizoni bureee!
    kama ana hela ampe tu hiyo hairudi wala nini, na akimdai tu ataambiwa akachukue!!
     
  4. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Baba hilo panga tu hakuna game hapo mkuu labda in long run
     
  5. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila kumbuka alishaolewa, rafiki yangu hataki kuwa na mahusiano nae,
    ila yeye anachojali ni cash yake atoe au asitoe.
    hayupo tayar kuendelea kumpa financial support tena ikizingatia keshaolewa.
     
  6. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Game hataki na mke wa mtu coz anajua mambo ya L .barlow yapo around(RIP)
    pesa hataki kumpa coz ni nyingi sana kwake hasa km haitarudishwa.
    je inawezekana kweli Mr wake kaondoka na ATM card?
     
  7. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    so akimbie?
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu Mabreka huchunwi bali unajichunisha. Jibu naona unalo sema hutaki kulikubali kama jibu. Kama hamkuweza kuoana unadhani leo utabadili kitu au unajiingiza kwenye moto mkubwa. Cha muhimu hapa ni kumwambia kuwa nawe una matatizo ya kifedha hivyo huwezi kumsaidia. Ningekuwa wewe kila anijiapo ningemuwahi kumtwisha mzinga ili asinisumbue tena. Vinginevyo hata huo urafiki wenu ni wa mashaka na kishawishi ambacho mwisho wake atakayejuta ni wewe zaidi ya yeye. Hujui baada ya kuolewa aligundua nini lakini akawa ameishanasa. Hapendwi mtu linapendwa pochi especially kwa baaadhi ya makabila ya Bongo. Nadhani unaelewa ninachomaanisha.
     
  9. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona swala liko wazi huyo anataka mshiko tu,eti bwana kasafiri na ATM kwani yeye ni mama wa nyumbani and which kind of stupid husband will do that! Uwongo mwingine hata 2 year kid anastuka!
     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo aliekuomba huo ushauri ana umri gani? Kama ni serengeti boys mwambie ampe tu, kama ni mtu mzima anakuomba huo ushauri na wewe unatuomba sisi basi kuna age mliivuka mlipokuwa mnakua! Kazi kwenu rudisheni miaka nyuma mtaisoma namba!!!!
     
  11. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa sasa hiv hana ajira coz aliacha ili akaishi karibu na mumewe,
    hata hivyo hawapo karibu na huyo rafiki yangu(wapo mikoa tofauti) so alitaka azitume kwa njia ya m-pesa, kitu ambacho rafiki yangu anadai mumewe angeweza kufanya kama issue ni kuondoka na kadi tu.
     
  12. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    reminiscing....nikka she miss the old u....she gave u all the hint.....the fella in captaincy is outta town...buddy....u knw the american way....give out some charity with back door interest....u can be clean as well give out n let the trimix go....ya diggy??
     
  13. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hapa either wewe au mimi nimesoma kayumba varsity.
    SIJAKUELEWA kwan umetafuna jani au valuu?
     
  14. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzee una udugu na mulugo?
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mwambie amkope kiasi ambacho hataumia sana, na baadaye amdai. Hapo ndipo arakapojua nia yake; huenda ana shida kweli na ameshindwa kutoa siri za nyumbani ndio maana kasingizia ATM.

    Back then si walikuwa wapenzi? Kwanza ilikuwa wajibu wake kumsaidia kama mpenzi wake anapokwama na si kumkopa. Ni maoni yangu tu lkn!
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    mwenzangu naona ulimi unaslip tu hapa hahhahahahahahhaha
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo we umekua charity fund sio?
     
  19. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,371
    Likes Received: 5,939
    Trophy Points: 280
    mfundisheni matumizi ya pesa za mtandao. Amchune vizuri mume wake.
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    buddy aint wan de gal,reminiscing aint dat gud yu knw war am sayin,dwin t clean or nasty dem shit aint that yummy!
     
Loading...