Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa lazima kitanuka tu.............!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Aug 27, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Eeeh Mungu naomba Meseji zote zijifute kwenye in box na kwenye sent item

    [​IMG]
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Huyo KANUMBA na WEMA SEPETU wa nchi gani?
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    iliwahi nitokeaga mkuu tangu siku hiyo simu yangu haikosi password.

    Duh ilikuwa kasheshe lakini kitu nilikuja kugundua saa nyingine inaongeza mapenzi maana kama wewe ni mwanamke na unachit mwanamke anataka kujua huko nje unapata nini na yeye akufanyie duh mzee nilikuja kupewa kitu sijawahi pewa ili tu nisitoke nje baada ya ugomvi mkubwa sana. chakuchekesha sasa yaani wanaume tu watu wa ajabiu sana yaani hata ukikamatwa uko juu ya kifua mzee unaweza sima uongo na mwanamke akaamini eti wewe umekamatwa uko juu ya kifua unamwambia mwanamkwe sio wewe unasingiziwa tu na yeye anakusamehe au unamwambia ni shetani tu alikupia
     
  4. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    iliwahi nitokeaga mkuu tangu siku hiyo simu yangu haikosi password.

    Duh ilikuwa kasheshe lakini kitu nilikuja kugundua saa nyingine inaongeza mapenzi maana kama wewe ni mwanamme na unachit mwanamke anataka kujua huko nje unapata nini na yeye akufanyie duh mzee nilikuja kupewa kitu sijawahi pewa ili tu nisitoke nje baada ya ugomvi mkubwa sana. chakuchekesha sasa yaani wanaume tu watu wa ajabiu sana yaani hata ukikamatwa uko juu ya kifua mzee unaweza sima uongo na mwanamke akaamini eti wewe umekamatwa uko juu ya kifua unamwambia mwanamkwe sio wewe unasingiziwa tu na yeye anakusamehe au unamwambia ni shetani tu alikupia
     
  5. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    iliwahi nitokeaga mkuu tangu siku hiyo simu yangu haikosi password.

    Duh ilikuwa kasheshe lakini kitu nilikuja kugundua saa nyingine inaongeza mapenzi maana kama wewe ni mwanamme na unachit mwanamke anataka kujua huko nje unapata nini na yeye akufanyie duh mzee nilikuja kupewa kitu sijawahi pewa ili tu nisitoke nje baada ya ugomvi mkubwa sana. chakuchekesha sasa yaani wanaume tu watu wa ajabiu sana yaani hata ukikamatwa uko juu ya kifua mzee unaweza sima uongo na mwanamke akaamini eti wewe umekamatwa uko juu ya kifua unamwambia mwanamkwe sio wewe unasingiziwa tu na yeye anakusamehe au unamwambia ni shetani tu alikupitia
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    dawa hapo ni kukachomoa hako ka-SIM card na kukameza faster kuua ushahidi
     
  7. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du hii ni kwenye movie 'Why did i get married' au nimechapia? hizo sura
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    HII TABIA YA WANAWAKE KUCHUNGUZA SIMU ZA WAUME ZAO NI MBAYA SANA. INALETA UGONVI USIO KUWA NA MAANA HATA KIDOGO. Kufuatana na uzi huu njia salama ni kuweka password kwenye simu, tafadhalini hebu nielewesheni jinsi ya kuweka password kwenye simu!!
     
  9. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama message zipo kwa hand set?
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    by the time mpaka mshikaji akumbuke kuna handst ishu itakua ishatulia...afterall wezi wote wa mapenzi ni wataalamu wa kudelete message
     
  11. KML

    KML JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ata kwetu wapoo..
     
  12. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, kwenye red;kitu gani? FUNGUKA.
     
  13. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    usimwage basi kuku kwenye mchele mwingi na usiwe unapenda kutoa siri za nyumbani nje. utakuja kuiharibu ndoa yako bure
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ilikuwa ni kipigo mkuu nilipigwaaa
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndoa ndoano!
     
  16. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Why did i get married 2
     
  17. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hauna chochote kibaya na mnaaminiana,, wala hatakuwa na muda wa kuangalia simu yako. Tatizo wanaume wengi vicheche
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Tumetoka mbali kwa kweli

    [​IMG]
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ni kweli wanaume wengi ni vicheche kwasababu,traditionally, all african men are supposed to be polygamous,it is a symbol of masculinity!!
     
  20. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Haahaahaa:). Hii picha iko katika sinema inaitwa Why Did I Get Married; hii tukio inatosha kukufanya ujiuize KWA NINI NIIOA kwa kuwa tiff lake hadi Kova anaweza kuitwa kusaidia kumtoa wife shingoni mwako!
     
Loading...