Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa kuna mapenzi kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Aug 8, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Habari za jioni wadau? Nipo nabadilishana mawazo na rafiki yangu ambaye anataraji kuajiriwa na kuwa mwalimu, lakini anachonishangaza eti hataki mwanaume ambaye ni mwalimu kama yeye. Jamani hivi mliobahatika kukutana na walimu wana mawazo kama haya au ni huyu tu na tamaa zake? Maana naona kama ananitega, kwani msisitizo wake eti sisi/mimi tuna uhafadhali kwani kuna semina, safari na vikao. Anadai akiolewa na mwalimu hawataweza kusongesha maisha. Ninachojiuliza, hivi hata akipata mwanaume asiye mwalimu kutakuwa na mapenzi ya kweli?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siku hizi kila kitu maslahi mbele....

    Mwambie hata walimu wapo wanaokula pesa ndefu tu...ila sio wa kata!!Japo nae anaweza akawa na katwisheni kake kuongezea mshiko!
     
  3. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ana tamaa ya kufanikiwa haraka huyo. Hana mapenzi ya dhati. Hata ukimuoa atakuchakachua tu!
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Akiajiliwa Serikalini asahau kufanikiwa kama anavyofikili atuulize sisi, ndio maana serikalini kuna mafisadi kwa sababu wanahitaji kuendelea haraka kama nyie
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ni kweli, kwani vitu anavyoviota hapa, mpaka namuonea huruma.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Suala la mwalimu kula pesa ndefu halimuingii akilini, nimemshauri kuhusu miradi tofauti tofauti, lakini kikubwa anaonekana anapenda Kitonga
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hamna lolote hapo zaidi ya tamaa!hanazo kichwan kwanza!hv hajui kuwa wanaume ni adimu!bado anachagua wakati wenzake wamezeekea makwao!nina hasira!mwambie akajiuze basi
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aaah mi namcheki tu hapa, kwani mpaka muda huu hana hata mwelekeo.
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Aah. Huyo yuko more strategic. Wakati mwingine lazima kuwe na malengo kabla ya kufanya maamuzi yanayotu cost for the rest of our lives. Haina maana kuwa hana uwezo wa kupenda bali apendi hovyo hovyo, ana mpango mkakati. Which is not bad. Mapenzi ndiyo hayana macho wala masikio; but kabla hujaamua kumpenda mtu unaona vizuri na kusikia.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh ni kweli, she is more strategic, lakini mwisho wa siku mambo yakienda kombo, tutegemee liquidation as a strategy.
     
  11. alutem

    alutem Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo hajielewi inavoonekana.atapata shida na kwenda na maji acpoangalia vzr.then hna penz la kweli.anaonekana wa bei ghali.na hta akimpata hyo anaemtaka ujue kamwe hata kuwa peke yake.ova
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Walimu ni moja ya wafanyakazi ambao wanalipwa mishahara midogo. Pia kumezuka tabia siku hizi, mtu asipofaulu vizuri anaashauriwa akosomee ualimu kitu ambacho kimeifanya fani hii muhimu kudharaulika na wengi. Hili nalo limeingia mpaka kwenye mahusiano. Kwa mwanamke ambae amekaa kiuchumi zaidi, mwalimu mwanaume ni mtu wa mshahara mdogo na hafai.
     
  13. c

    chuji Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njema.huyo rafiki yako hayuko kimapenzi yuko kipesa zaidi koz yeye 1 kwa 1 anaangalia kipato na ni kazi gani bila kutambua kazi yoyte inasongesha lyf.kuna wa2 wanafanya ishu ndogo 2 na wanaishi kwa raha kuliko hata huyo ticha
     
  14. c

    chuji Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />lizzy bana hapo kwenye kitonga nimepapenda te te te
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli, nasikia hata ndoa ikiwa na walimu watupu, mwanaume lazima atadharaulika.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sometimes it is good to know what you want in a person you fall for....
    But haina maana kua unakua guaranteed kua mipango yako itatimia...
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Roho imeniuma saana leo... nimekutana na mtoto wa darasa la tano... anaitwa William aka willy
    nimemuambia (tokana na shughuli nilokua nafanya) aandike jina lake.... Kaandika Wele....
    Nikamwambia nisomee akasoma "Wile" Roho ikaniuma na For the First time wished
    ningekua na access ya moja kwa moja kumuona JK.... And say What i Think 101....
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kila professional sasg hivi ina matatizo ,ila nasikitika anayewaza hivyo ni mwalimu atafundisha nini wakati hana vision hawezi ku think outside the box magraduates wa siku hizi bora f.6 wa miaka ya tisini!
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    bwana tindikali... hakutegi.. ila nasikitika kukueleza ni ukweli aliyokwambia...

    mfano mzuri sisi madactari.. binafsi sitopenda kuoa m.mke ambaye ni dactari.. kamwe hiyo haitakuja kutokea... ningependa yule mwenye kipata mshahara wa chini zaidi.. mfano Mwalimu, nurse.. etcl

    i dont know why but ni kama self enstern
     
  20. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kwani we nani?
     
Loading...