Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid na Yusuph Manji siri kubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WOWOWO, Jun 28, 2012.

  1. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Niko kwenye Ofisi moja ya Serikali hapa Posta kuna jamaa anatoa stori kuwa Mbunge wa Wawi (CUF) Hamad Rashid na Mfanyabiashara mwenye kashfa lukuki Yusuph Manji wako mbioni kuanzisha kampuni ya Simu za mkononi ya Talk-tel. Jamaa anaeleza kuwa hata kwenye Kampuni ya Zantel Bw. Manji ana shares nyingi kuliko mtu yeyote.

    Jamaa huyo ametoa taarifa nyingine iliyonishtua kwamba, Spika wa Bunge Anne Makinda ni makamu Mwenyekiti wa Bodi ya Vodacom Tanzania!

    I have no comment, any one with exclusive details on this.
     
  2. A

    Andre02150 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    well and good..we'll probably get the best phone services at a low cost as opposed to tigo & airtel wanaotuibia mchana kweupe na deal zao za kuongea kwa robo shilling after 11pm:dance:
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2015 is not far, soon we will take action against corrupt criminal like those one's
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ajabu gani!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Air time juu, biashara inalipa
     
  6. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hamad rashid ni share holder wa kampuni ya 4G MOBILE yupo na KARAMAGI na watu wengine kama watano si hiyo TALKTEL ya manji.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wew unayeshangaa haya ndo mimi nakushangaa.
     
  8. J

    JahGun Senior Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kampuni ipo kweli lakini watu wake wote wote wamekaa kitapeli tapeli hawaeleweki kuna kipindi nilishafika ofisini kwao walikuwa wanahitaji laptops 5 za kuanzia kazi wako Kawe wamepangisha nyumba ya Basil Mramba na Upande mwingine nyumba ya Hamad Rashid ziko mtaa mmoja zinaangaliana.
     
  9. w

    wakuziba Senior Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pana ubaya gani watu kuanzisha kampuni ya cm. kama una madai dhidi ya mtu yaanike kwa ushahidi. ACHA WIVU WA KIJINGA! AU KWA SBB MANJI HAELEWANI NA MENGI mchagga mwenzio?
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    WOWOWO, unakumbuka siku chache kulikuwa na mjadala wa 'promotion? Angalia kwenye website ya Vodacom kama utaona 'Corporate" information za kampuni na hasa board of Directors. Lakini Safaricom - Kenya kila kitu kipo wazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    so what!!!!!!
     
  12. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,454
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    WOWOWO wowowo kweli..sasa wewe wabongo wanaongea mangapi mitaani..sasa wewe kila story ya mitani unataka kutujazia server yetu....
    kawambie hakuna ajab kwa wao kufungua company ya simu...watu watapata kazi na serikali itapata kodi
    na manji hana chake zantel , hiyo inamiliokiwa na SMZ 17%, MICO 22% AND THE REST OWNED BY ETISALAT OF DUBAI
     
  13. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    mwmbie babko naye aende akajiunge
     
  14. u

    umsolopagaz Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....tatizo ni hamadi rashid, mzanzibar, kuwa sehem ya uwekezeshaji huo wakati punde tu..! sisi watanganyika na wao wazanzibar, tunaingia kwenye transition period kwa lengo la "kugawana mbao"... hii itakuwa ni nyongeza ktk shida tutakazokabiliana nazo ktk kipindi hiko...
     
  15. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaa............
    ama......tupo tofauti.
     
  16. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Si ajabu Makinda kuwa Makamu wa bodi ya Vodacom,kama mnakumbuka hata Msekwa aliwahi kuwa mjumbe wa bodi na alikuwa na share moja.Hii ndiyo bongo bwana.
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sijaona cha kushanganza hapo wacha watu wa wekeze nyumbani sema kama unachuki nao binafsi
     
  18. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha ha haa, Rais mstaafu mkapa alikuwa anasema Wivu wa Kijinga! japo simsapoti sana kwa sababu issue ni kwamba, asingekuwa mbunge angepata nafasi hiyo ya kuwa Makamu Mwenyekiti? Kama ndiyo haina issue, kama siyo basi hili ni tatizo, na ndicho kinaendelea sana Tanzania. Barick Group walimchagua mwapachu! Lakini jamaa ni jembe toka enzi za PwC!
     
  19. c

    chilubi JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa kwani kuna ubaya gani akianzisha iyo kampuni?? Waswahili bana!! Na ishu ya hamad rashid kuanzisha kampuni ya simu sio leo tu, ipo kitambo sana tu!! Pole ndugu, haya kesho njoo utufungulie mada kikwete kanunua boti ya sea xpress, mana ata sijui waswahili wana nini, pesa yake mwenyewe kisha unataka kimpangia vya kitumia, unechuma nae? GET A LIFE
     
  20. t

    tanfossil Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What is wrong with this? It is business after all? Watanzania endeleeni na kazi msikuwe na jealousy!
     
Loading...