Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Masauni Yussuf..... Unamjua?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kibunango, Dec 16, 2008.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamad ndie mwenyekiti mpya wa Umoja wa Vijana CCM, pengine huu ndio wakati muafaka wa kuweza kumjua vema mwenyekiti huyu mpya. Wasifu wake na historia yake, Je Umoja wa Vijana na Watz kwa ujumla wategemee nini kutoka kwa Hamad ambae ndio kwanza anaanza kupanda ngazi katika siasa za Tanzania.

    Hamad ni mmoja wa Watz ambae yupo kwenye forums mbali mbali kwa muda mrefu sasa, nakumbuka kukutana nae katika Nyezi.com miaka ile, na baadae kwenye kijiwe cha youngafricans.com. Hata hivyo kwenye forums hizo hakuwa mchangiaji wa mada zaidi ya kuwa msomaji. Sina wasiwasi kuwa hata hapa yupo yupo...

    Well, ni vema kumjua Mwenyekiti huyu, na Iwapo yupo tayali ni vema nae akajiunga katika mada hii na kutupa yake machache juu ya kazi yake hiyo mpya...!
     
    Last edited: Dec 16, 2008
  2. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Too late!

    Hah hahahaha.....

    Hili ndio kosa tunafanya kiiiila siku!

    Inabidi tuwe tunapata tambala (info) la mgombea kabla ya kumpigia kura!
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inaweza kuwa Too late iwapo wajumbe wa Umoja huo husubiri maoni toka JF...
     
  4. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Siyo mbaya mwenye info zake azimwage tu.Tunataka kumfahamu huyu kijana zaidi baada ya kupata hicho cheo cha UVCCM.Wakati mwingine huwa hawa ndiyo wanadetermine mustakabali wa nchi yetu wakati wa teuzi za wagombea wa vyama vyao.
     
  5. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2008
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hebu weka CV yake tumchambue!
     
  6. c

    capuchino Member

    #6
    Dec 16, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa raha zake wakina lowassa na rostam watupu wamepandikizwa ...si nyalisa mm malisa wala nsauni haya tusikie watakavyokula kwenye maataba wa pale ....

    byee
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    May 23, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hakuna alotoa wasifu wake mapema mpaka imefikia 2010 mambo yakasanuka!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu kula tano kamili... umepekenyua platinum thread ambayo by then haikuelweka kabisaaaaaaaa

    nothing but love!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuhani ni kuhani tu!!! you said these in 2008 and in 2010 we definitely see what you meant!!

    the good ol'JF in the flesh!!!
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kuhani,Mama,Dilunga,YNIM,GT.........Kibunango naye ndo hivo tena............Sijui wako wapi hawa
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i miss the golden era mazee
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka YNIM,KUHANI,DILUNGA walivyokuwa wanapigana madongo na Nyani Ngabu ,ukweli JF hii imepoza mno.Hata Mzee wa Dataz nae kaingia mitini sijui amepata jimbo
     
  13. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    JF Mnatisha mazee,
    Ati kumbe masauni nyie kunjua sana nyie.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona Kijana mzee alikalia mafile yote watu wakishindwa kupekenyua sasa hivi yamefumuka.
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hay tupeni sasa isssue kamili wengine wetu hatukuwa tumezaliwa hapa YA ooops i mean JF
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mzee wa dataaz ndo mpambe HALISI wa NAPE NNAUYE ubunge-ubungo,
    tupo nae dar hapa kwenye kampeni
     
Loading...