Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri za miji na wilaya zaongoza kwa mishahara mizuri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makupa, Jun 16, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wakuu inaaminika ya kwamba watanzania wanaofanya kazi kwenye halmashauri zetu za miji na wilaya ndio wanaolipwa vizuri ukilinganisha na taasisi nyingine za serikali.

    Kutokana na malipo kuwa mazuri ni vigumu sana kusikia kutoka kwa mfanyakazi wa halmashauri kuwa anatafuta kazi sehemu nyingine. Je kwa nini taasisi nyingine za serikali zisiige halmashauri zetu?
     
  2. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    workshop fake nyingi na wizi mwingine na si mishahara. huko before CAG walikuwa wanafaidi lakini kwa sasa wamekoma japo wengi hawaogopi bado.
     
  3. k

    kaeso JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mishahara sio mizuri lakini kuna dili nyingi sana.
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mishahara yao ni midogo ila kitu kidogo kwa sana.
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hata walimu na manesi ni waajiriwa wa halmashauri. nao wanalipwa vizuri?
     
  6. Kibada

    Kibada Senior Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta post hii ni mchokozi! Unataka kufunua miradi hewa na marupurupi hewa ya kule eeh!?
     
  7. POLITIBURO

    POLITIBURO Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona wachangiaji sio watuumishi wa halmashauri maarufu serikali za mitaa. Mi ni mwajiriwa wa SM. huku mishahara mizuri asikweleze mtu. Wengi wanahamia toka mashirika na serikali kuu. Kwetu kuzuri!
     
  8. k

    kindonga Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana ukanunua hiace kwa mshahara waki
     
  9. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,344
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    mshahara mzuri labda kama ni mtumishi wa muda mrefu sana c chini ya miaka 15,ila kwa freshers,ni maumivu tu na usiombe kama ukiwa idara isiyokuwa na michongo mingine ya mkwanja,utaliaa ukwasi
     
  10. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mishahara ya watumishi wa halmashauri, watumishi wa wizara na watumishi wa ofisi za wakuu wa mikoa wanapata mishahara inayolingani kulingana na vyeo vyao kuanzia ambazo ni TGOS A,B,C kwa watumishi wa opershen service na TGS A,B,C,D na kuendelea kwa hiyo si kweli kwamba watumishi wa halmashauri wanapata mishahara mikubwa kuliko watumishi wa hidara nyingine za serikli.

    Kiukweli watumishi wa serikali wanaopokea mishahara mikubwa n wale wa mashirika ya umma au wakala ambao mishahara yao inatofautiana kila idara kadri ambavyo mrajisi haizna na katibu mkuu utumishi wanavyopitisha viwango vya mishahara kwa hizo idara. Navyofahamu mimi watumishi wa taasisi za BOT,TRA,TANAPA,TPDC nk ndio wanapata mishahara mikubwa kuliko watumishi wengine hususani wa halmashauri na wizara.

    Ukweli ni kwamba watumishi wengi wa halmashauri ni wabadhilifu sana wa fedha ndio maana hata ktk repoti ya CAG ofisi za halamashauri ndizo zinaongoza za kwa hati chafu. Na kwa taarifa ya muanzisha thread tutaona watumishi wengi wa halmashauri wanapelekwa mahakamani na PCCB kutokana na ubadhirifu wa fedha za umma
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni wizi mtupu huo na si mishahara kuwa mikubwa kuliko taasisi zingine kama Bot, Tra, taccra, euwra,Tanroad, bandari na maeneo mengine
     
  12. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TGS D hizi hizi au zimembadilika,miye niko huku Machochwe,Mtendaji wa Kata mbona sijaona huo mshahara mzuri au ni kwa wale walio Makao Makuu ya Halmshauri?
     
  13. Finufingi

    Finufingi Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Sema ukweli bwana, kesi zisizo na kichwa na kuwaweka watu ndani hadi mpate kwanja wa kujaa mifuko miwili ! Na katika Halmashauri, kuhamisha mamilioni kutoka akaunti ya maendeleo kwenda akaunti binafsi ! PCB na CAG kugeuza halmashauri shamba la bibi! :smow:
     
Loading...