Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri ya Wilaya Njombe yatangaza kufanyika kwa uchaguzi mdogo katika kata 14

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lutondwe, Jul 31, 2012.

  1. l

    lutondwe Senior Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya kukaa zaidi ya mwaka mmoja bila kujaza nafasi za viongozi wa vijiji 18 katika halmashauri ya Njombe hatimaye Mkurugenzi ametangaza kufanyika kwa uchaguzi siku chache zijazo.Kabla ya tangazo la tarehe 27.7.2012 kulikuwa na malalamiko mengi toka CHADEMA kutaka uchaguzi huo ufanyike mapema.Juhudi zilichukuliwa pamoja na kulipeleka swala hili TAMISEMI lakini ilishindika.Sasa mambo ni safi.Kwa shauku kubwa tunasubiri kwa hamu ligi hii muhimu na jaribio mwanana kwa CHADEMA kuonyesha makali yake baada ya kufanya siasa za kukijenga chama kwa zaidi ya miaka miwili bila kupumzika.
    vijiji vitakavyofanya uchaguzi ni vifuatavyo:
    1.Sovi na Welela-kata ya Mtwango-nafasi moja ya kiti kwa kila kijiji
    2.Kitole-kata ya Ikondo-serikali yote
    3.Lole kata ya Ikuna-kwa kamanda Nyagawa-kiti
    4.Ibiki na Kivitu -nafasi moja ya kiti kwa kila kijiji
    5.Wangutwa kata ya uhambule-kwa kamanda Nyimbo-nafasi moja ya Kiti
    6.Igima kata ya Igima-kiti
    7.Ing'enyango kata ya Kipengere-serikali nzima
    8.Ilulu kata ya Imalinyi-serikali nzima
    9.Maduma kata ya Kichiwa-serikali nzima
    10.Mkeha kata ya Kidugala-serikali nzima
    11.Luduga kata ya Luduga-kiti
    12.Dulamu kata ya Igwachanya kwa waziri Lwenge-kiti
    13.Ikwega kata ya Usuka-kiti
    14.Itulahumba kata ya Mdandu-kiti
    *serikali nzima maana yake ni vijiji vipya hivyo ni uchaguzi wa mara ya kwanza.
    tunasubiri kwa hamu kampeni ambazo zitapangwa tarehe 10.8.2012 saa 3.00 asubuhi
    Tunaahidi kuwahabarisha mchakato wa uchaguzi mara kwa mara.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kama bendera zinazoonekana ktk vijiji vingi vya Njombe/Makete zinamaanisha na sio porojo,basi CDM wana nafasi kubwa sana ktk uchaguzi huo ya kufanya vizuri. Mwamko wa wananchi uko juu sana, kwa hiyo kama uchaguzi utakuwa huru na wa haki, CCM watarajie kilio.
     
  3. PEA

    PEA Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye bold kunahusika sana. Hakikisheni mnaburuza vilivyo na hiki ndio kipimo cha uchaguzi wa serikali za Mitaa wa 2014. Kila la heri Vanyakaye
     
Loading...