Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halmashauri ya Ilala!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by security guard, Aug 18, 2012.

  1. s

    security guard JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Leo nimeshuhudia uozo wa kijinga sana unao uhusu Halmashauri ya Ilala, pale buguruni nimeshuhudia watoza ushuru wakikusanya ushuru kwa wafanyabiashara wadogo wadogo tena ambao wapo eneo si la biashara,pili ni saa tatu usiku! jamani halmashauri mnafanya kazi mpaka usiku???? je lini mmeanza kwalipisha ushuru wakati ulisimamishwa??? Slaa naomba majibu na watu wako.
     
Loading...