Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HALLOWEEN: bONGO bANA

Discussion in 'Entertainment' started by Nduka, Oct 30, 2009.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kuna kila jitihada za kuiga umagharibi hapa kwetu, hivi kuelekea weekend nimepata mialiko zaidi ya minne yote inahusu halloween, kuna party golden tulip, malaika(next to cine club), kempisk(level8) sijui na wapi na wapi hiyo jumamosib sasa swali linalobaki kichwani kwangu hivi lazima kuiga hivi vitu? Lakini bora ya hao kuliko hao wanaotafuta wasnii waliofulia huko kuja kutuletea hapa bongo, ati mtu kama Busta rhymes anafanya show dar jamani hata kama ni kutafuta urahisi hii sasa too much..tunaendesha used cars mnatuletea na used burudani hebu acheni hizo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Huku mikoani kuzuri sana jamani ...mhh...?
    Hakuna matabu yote hayo ya sijui manininini...!
    Sanasana huku ni mialiko ya harusi tuu basi!
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Busta is a great performer. Hiyo Halloween angalau italeta variety kidogo maana kila siku ni yale yale tu!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Burn habari zako, kuna mtu alituhabarisha eti ulikuwa unahojiwa na TAKUKURU ...thibitisha hizi habari!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Utumwa wa fikra na uzuzu magic vitatumaliza
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Mbona hayo mambo lndia, china na kwingineko hayapo??
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ndo ivo,, 'wezi' wetu wanajua pa kutukamatia, hata kama hiyo halowini haina maana wala mantiki yoyote kwetu! tusishangae miaka 5 ijayo ikawa ni full fledged kabisa ikijumuisha parades na uvaaji wao wa kiajabu ajabu
     
  8. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aya ndo maisha yetu ,mnataka makubwa madogo.....
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahah!:D(mpwa upo nje ya mstari)
     
  10. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "HAKUNA UMASKINi MMBAYA KA UMASIKINI WA FIKRA"....J.K.Nyerere
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    WTF? Hallowen? hilo sherehe la kishetani waachiue wakina Nyani Ngabu AKA Julius
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Oct 30, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Hehehehee....MG kavaa kama cheerleader hapa. Na enjoy mwenzio...karibu
     
  13. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We are witnessing Globalisation taking a full swing in Bongo! Bongos Entrepreneurs are exploiting every chance they could get, ni biashara tu, watu wanaibua visherehe vya kijinga ili wawakamue vijisenti, ilianza sijui kitchen party mara valentine, siku ya kuzaliwa kiongozi sherehe! Kuna na sherehe za siku ya kufa kiongozi! Sasa inakuja huku kwenye Halloween na kaa mkao wa kula soon you will see thanksgiving day, queen's day, bonfire nights, Kwanzaa, hata kama na wewe ni mjasiriamali vilevile njoo na ya kwako Burn's Day watu wataserebuka, hawa ndio wadanganyika banaa, everyday is a holiday!
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hapo, agreed kabisa mpwa.....sijui tumepatwa na nini lakini ndo utandawazi huo, siye hatuchagui pumba wala mchele tunasombwa tu!
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Wabongo bwana! Have some fun in your life! Vaa costume, nenda ukaenjoy.
    Kulalamika tu kila kitu amabacho sio tradition ya bongo, utafikiri wote wazee wenye miaka 90, lakini kukaa bar daily hakuna tatizo, ovyo kweli.
     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Madogori wanayapunga lakini? Au wanajua Halloween ya wenzetu hata madogori yao hawayajui?

    Kama wanayapunga ruksa.

    This year Halloween falls on a weekend,
    Me and Geto boys are trick-or-treating..

    My mind is playing tricks on me
    -Geto Boyz

    Na wale waliokuwa wanaimba na kukucheza hizi lyrics bila kuzielewa nao vipi?
     
  17. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ....Then I felt just like a fiend,
    It wasn't even close to halloween..
     
  18. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Anza kuondoa avatar yako kwanza ilikwa kweli hupendi kuiga!
     
  19. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    This year Halloween fell on a weekend
    Me and Geto Boys are trick-or-treatin'
    Robbin' little kids for bags
    Till an old man got behind our rags
    So we speeded up the pace
    Took a look back, and he was right before our face
    He'd be in for a squabble no doubt
    So I swung and and tried to take him out
    He was goin' down, we planned
    But this wasn't no ordinary man
    He stood about six or seven feet
    Now, that's the creep I'd be seein' in my sleep
    So we triple-teamed on him
    Droppin' them 5th ward B's on him
    The more I swung the more blood flew
    Then he disappeared and my boys disappeared too
    Then I felt just like a fiend
    It wasn't even close to Halloween
    It was dark as death on the streets
    My hands were all bloody from punchings on the concrete
    God damn, homie
    My mind is playin' tricks on me

    Nasikia Little big man Bushwick Bill ameokoka siku hizi?
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Ni Piemu ya mama yako niweke, si mtanzania?
     
Loading...