Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee on channel ten...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ndevu mzazi, Aug 26, 2012.

  1. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anaongelea historia yake na siasa,karibuni
     
  2. k

    katesh Senior Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2015 ndio mwisho wake! Tunarudisha jimbo letu. Arudi kwa bwana wake nassari.
     
  3. B

    Bagrameshi Senior Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata kwa mizizi na ndumba hamlipati ng'o
     
  4. B

    Bugema ii Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CCM hawezi kulipata tena jimbo la kawe. kwa taarifa tu ni kwamba majimbo yote ya CDM hayarudi tena mikononi mwa wadhalim CCM
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    we upo dunia gani eti? Bado umelala hamka mkuu!!!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwa kumsimamisha nani?
     
Loading...