Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

halima mdee mbunge wetu tembelea barabara ya kutoka africana mpaka salasala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Dec 28, 2010.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    muheshimiwa halima mdee tunakuomba kutembelea barabara yetu ya africana mpaka salasala tunateseka sana na ukizingatia jana mvua ilinyesha sana tumeshindwa hata kupita shida tupu tufanyie mchakato mapema iweze kutengenezwa ili iwe aibu kwa mbunge aliyekutangulia mama mlaki kwa sababu ametuacha pabaya kweli
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    asante kwa kuwakilisha ataisoma?????
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh labda amwombe Magufuli na Mwakyembe wapite anga hizo
     
Loading...