Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima mdee anguruma mlalakua

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Oct 3, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa hivi nimepita mlalakua iliyokaribu na Mlimani city.Amejieleza vizuri sana.Pia wananchi wamepewa fursa ya kuuliza maswali.Ni mkali,Kawe wasimpoteze.dada huyu,yuko makini sana.Nilikua napita tu katika kuangalia upepo wa campaign zinaendaje.Kawe mpo?
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Dada huyu ni lulu ya taifa hili
     
  3. K

    Kimla JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Big up mdee.usihofu kuwa ngangali na mungu atakuongoza
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mdee kaza buti, ili uwaonyeshe wale waliokudharau kama dr CHEGENI, ambaye siku ile mlipokuwa mkiojiwa na tbc bungeni dodoma , alisema hauwezi.
     
  5. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    WanaJF nawaombeni atembelee Iringa Mjini siku moja tu,akoleze makali aliyoacha Dr Slaa
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Go kadadaaa.. tunahitaji mabadiliko, ila hakikisha unapata watu wazuri wa kusimamia kura zako zisije chakachuliwa na mafisadi!
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nilipenda pale alipokomaa na Makamba pamoja na yule meya sijui nanai wa DSM kuhusu viwanja kule kawe.
    Mpaka mtu mzima Makamba alislimu amri.
    Big up sister.
     
Loading...