Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Dendegu: Mkuu wa wilaya nne

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by njiwamanga, Dec 7, 2011.

  1. njiwamanga

    njiwamanga Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unajua kama mwanamama huyo anatawala wilaya nne za Kilosa,Morogoro manispaa,morogoro vijijini na Mvomero?Toka JKapangue wakuu wa wilaya mpaka sasa bado anayezitawala wilaya hizo ni huyo mwanamama.Je hakuna wengine wa kumsaidia?kwanini iwe yeye tu?
     
  2. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwakuwa ni mwnamke na aliyemteua ni mwanaume tena unayemfahamu usiulize sana. Hapo ndipo tulipofikia kwa sasa
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwanamke na Mwanaume
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hii miaka Kumi iishe tu sasa duh, tumechoka na huu uwendawazimu
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    hivi dc anatakiwa awe na qualification zipi? Na hizi nafasi hutangazwa wapi
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni Katiba!
     
  7. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani kama angekuwa ni mwanaume anayeshikilia nafasi hizo, ingekuwa sawa?
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    tungehoji pia lakini kwa hili la mwanamke kushika wilya 4 ni maajabu ya tanzania pekee. jamaa yuko bize sana kumtafutia mwanawe dili
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hakuna wilaya inayoitwa morogoro vijijini.
     
  10. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa kujibu mapema, nilikuwa najaribu ku-research kama kweli wilaya hii ipo, maana you never know wilaya na mikoa inavyoongezwa siku hizi. Sie tulishazoea ileee yetu 20 na visiwani 5. Lakini sasa sijui imefikia mingapi.
     
  11. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unazidi kunichanganya tu, mwanawe yupi tena huyo? Anayempa ukuu wa wilaya nne? Hebu naomba unifafanulie hapo kidogo. Mie nijuavyo 'jamaa' means Mkuu wa Kaya ana mtoto mmoja tu aliye active kwenye siasa zetu, wengine siwafahamu.
     
  12. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wakuu wa Wilaya na Wakuu wa mikoa hawana kazi yoyote wanayofanya zaidi ya kuongeza mzigo kwa walipa kodi.

    Mtu mmoja anaweza kuwa mkuu wa wilaya au mikoa yote Tanzania na hakutakuwa na tatizo lolote kwa sababu kazi zinafanywa na Wakurugenzi wa halmashauri na maafisa tawala...
     
  13. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo inathibitisha kuwa hakuna umuhimu wa kuwa na wakuu wa wilaya na hata wale wa mikoa!
     
  14. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huwenda ukawa sahihi kwa eneo unalokaa ila kwa eneo nililolopo naona wanaomaliza pesa za kodi zetu ni wabunge wanaoongezewa posho kila kukicha,vijijini hawaonekani.....wakuu wa wilaya busy vijijini kuhimiza kilimo na elimu wakurugenzi busy semina na safari za kikazi
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mishahara minne, Posho nne kila kitu nne nne duuuh.
    Wakati daily watu wako vijiweni na elimu zao hakuna ajira
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mwingine ni Husna Mwilima, mtwara, tandahimba, newala!
     
  17. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe hata hatuitaji wakuu wa wilaya wengi, mbona mambo yanaendelea chini ya mkuu wa wilaya mmoja; Mytake: kuna nafasi nyingi za serikali ambazo si budi zifikiriwe upya kwani ni upotezaji wa raslimali za wananchi!!!
     
  18. s

    semako Senior Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatisha,anhudumia vipi mabwana 4 kwa muda 1?Kama wote wanahitaji huduma kwa wakati 1 itakuwaje?
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kwanini amepewa wilaya zote hizo aziendeshe? Si angekuwa ni mkuu wa mkoa tu ijulikane moja if she is capable!
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kikwete amalize muda wake tu tumemchoka
     
Loading...