Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Mwakyembe, Mwandosya na Chami India

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raimundo, Nov 3, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,310
    Likes Received: 4,997
    Trophy Points: 280
    Jamani naombeni kujua anayejua hali za hawa wanasiasa walioko huko India ziko vipi, au kama walisharudi Bongo niambiwe. Kwa sababu kama Mwakyembe alivyoondoka tulikuwa tunapata updates kila wakati, hivi sasa naona kimyaaaa, Mwandosya vipi?

    Kwa sasa naona ni Kamanda Zitto tu ndiye tunayepata nyuzi zake! Isije na yeye ikawa ni nguvu ya soda baadaye atakuwa kimya, India panaanza kunitisha hasa kwa hawa viongozi wa serikali ambao ni wanasiasa wakubwa.

    Mwenye taarfa tafadhali.
     
  2. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,310
    Likes Received: 4,997
    Trophy Points: 280
    Jamani mwenye updates za makamanda wetu atujuze, wiki illiyopitra kuna kiongozi mmoja wa serilkali alitamka kwamba jamaa wangeanza kuja mmoja mmoja wiki hii kwa sababu wana nafuu kwa sasa.

    Mwenye taarifa tafadhali.
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuendelee kuwaombea wapone
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,913
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    wawili watz wana mashaka nao..mmoja sijui.
     
  5. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wako safi mungu anawapigania hivi kalibuni wataludi ninapicha lakini siwezi jinsi ya kuweka
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siku hizi imekua trend, nina picha lakini siwezi kuweka... cut the crap, if you cant post them basi kaa kimya

    hakuna mileage katika jF
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbaya zaidi huyu ni "JF Senior Expert Member". Invisible inabidi atazame upya vigezo vya kuwapandisha watu madalaja hapa JF.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    leo saa tatu usiku angalia itv kipindi cha dakika 45 uweze kusikia taarifa ya serikali juu ya hao wagonjwa.mia
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa ukijidai kimbelembele cha kujua sana wanakupumzisha india faster kweli utawala wa sheikh huyu alhaji asiyetaka kwenda hijja ni balaa anajua anachofanya ndio maana anaogopa kwenda hijja!!!!
     
  10. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muuuh sijui nini kinaendelea japo nimesikiliza itv sijapata la maana sana
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    anaweza akabaki huko nini??
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mungu awasaidie wapone
     
  13. s

    sportslady New Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atawalnda wapendwa mcwe na hofu watapona,na wakirud wataendlea na moto uleule
     
  14. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani mm naomba ile ripoti ya ki interijensia ya magonjwa ya mwakyembe na mwandosya ambayo iliwahi kuwekwa humu jf iko wapi,nimeitafuta sijaiona,mwenye nayo aniPm
     
Loading...